Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sự kiện | Tặng quà thành viên nhân dịp tết cổ truyền việt nam 2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi HSP, 3/2/13.

Lượt xem: 9,835

1. neik_90

neik_90 Thành viên cấp 1

yêu quá , cho mình xin key với , :xxx !
    HSP thích bài viết này
  2. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

cho em xin cái key phần 2 :D
    HSP thích bài viết này
  3. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

bác cho em hỏi phần 1 click vào nó có mỗi đám mây và mấy con ốc xoay xoay .... đã qua 5' vẫn không có gì xảy ra:|
    HSP thích bài viết này
  4. goal

goal Thành viên cấp 3

đồng ý vs anh @@
    HSP thích bài viết này
  5. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

bác nào cho em hỏi thế phần quà này tải về kiểu gì :(( (như đã trình bày click vô chỉ có ốc với mây)
  6. Frankie8

Frankie8 Thành viên cấp 2

Happy new year VDS \m/
    Chúc 4rum năm mới làm ăn ngon lành nhé , được biết đến nhiều hơn và phát triển vững mạnh hơn nữa \m/

P/S : Hixhix ,không đóng góp đc gì cho 4rum mà lần nào có quà củng nhận hết :-s Thiệt là ngại quá đi à :"> Cơ mà thích cái đống banner phần dưới :(( Phải cố phấn đấu đóng góp để sau này có đc \m/
    Thanks 4rum vì phần quà :*:*
    HSP thích bài viết này
  7. nautilux

nautilux Thành viên cấp 1

bạn nhấn vào link, nó load xong thì có download/import ( import về tài khoản của mình trên megaupload ) bạn nhập decrypt key rồi download như bt thôi, key thì xin nhé :v
    HSP thích bài viết này
  8. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

mình đã nhấn vô link từ lúc 3h30 rồi đi lau nhà đón tết, h` quay lại nó vẫn thế này:
  9. HSP

HSP Thành viên cấp 4

MẤY THÍM CHECK IN BỐT NHÓE :">
    Kì sau sẽ chơi bự hơn như kiều vBlog mới của JAV " tui toàn sài đồ của ENVATO thoai "
    - * - * - * -
    :"> mấy ngày nay cứ tưởng mọi người về quê ăn tết nên ko biết chứ ?
    thankiu thím , bài viết sau sẽ update thêm thông tin cơ bản từng món cho ae xem và tìm hiểu , vì mấy cái nì nó đơn giản à hem khó nên e nghĩ mọi người biết mới hông thêm vào thôi :D
    cái nì e tính hết rầu bác ợ , file rất rất rất ất ất ất ất nhẹ nên về tốc độ và thời gian tải thì bạn ko phải lo , tí xíu là vọc đc liền
    e đang nghĩ lần sau sẽ kím thêm những món dành cho mấy bác làm manip ùi painting . . . vì đa số những gì ở trên nhiều người theo manip như a thì ít dùng :D
    Bạn kiểm tra lại trình duyệt or thử lại với gu gồ chôm chôm nhoe , link và mọi người đều tải bt :D
    với những link ở phần đầu , chỉ click vào là nó tự chuyển đến trang , và bấm vô cái bút tôn cam cam là xong :D

với phần quà thứ 2 dành cho thành viên tích cực thì có sử dụng 1 đoạn mã hóa " nghe giang hồ đồn là 2048bit " thì dùng key mình share qua tin nhắn add vào
    Hay chơi thần chú như trong hình dưới nè, biết đâu may mắn sẽ đến với bạn =))

boyplayFly Nguyễn thích bài viết này.
  10. Ngọc Prinny

Ngọc Prinny Thành viên cấp 3

thích quá, cái gì em cũng thích bác ơi:x
    HSP thích bài viết này
  11. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Sao có nhiều bác e add thêm vào tin nhắn lại bị lỗi ta ???

=)) bộ font thì mình giải thích như sau :
    với phần quà thứ dành cho thành viên may mắn thì có sử dụng 1 đoạn mã hóa " nghe giang hồ đồn là 2048bit " thì dùng key mình share qua tin nhắn add vào
    Hay chơi thần chú như trong hình dưới nè, biết đâu may mắn sẽ đến với bạn =))

12. Đoàn_Whinny

Đoàn_Whinny Thành viên cấp 3

Giờ mới về đến nhà :D :D
    Chúc mừng năm mới VDS !!
    =D>=D>=D>

Cảm ơn vì món quà nhé chủ thớt, Năm mới chúc bạn và gia đình Mạnh Khỏe, An Khang, Thịnh Vượng
    :)
    HSP thích bài viết này
  13. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

mình dùng Google chrome đó chứ, đã xóa cache mà cũng k đc :((
    buồn, chán, đập phá đây :|
    HSP thích bài viết này
  14. HSP

HSP Thành viên cấp 4

:"> bạn thử google chrome xem , nếu hem đc thì iêm . . .
    VỐT THAY MÀN HÌNH
  15. krongmama

krongmama Mới đăng kí

Hóng nhận key lì xì đêm giao thừa quá:x
    HSP thích bài viết này
  16. HaPhuc

HaPhuc Thành viên cấp 1

lì xì kìa. thanks ợ :D
    HSP thích bài viết này
  17. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Hóng rì nữa thử ngay và luôn đê :v :v - key trong hình í :3 :3

18. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

funny chưa, dùng firefox thì vô đc :|
    HSP thích bài viết này
  19. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

firefox bắt tải flash @-) , bác up lên Zing dùm em đi mà :((
    HSP thích bài viết này
  20. HSP

HSP Thành viên cấp 4

cài flash vào đi bạn , mình nhớ thằng MEGA đc quảng cáo là viết thuần bằng html thì phải đâu dùng flash ta :D
    Bỏ check rầu tải : Yes, install McAfee Security Scan Plus - optional (0.9 MB)
    http://get.adobe.com/flashplayer/

Ủng hộ diễn đàn