Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sun-lần đầu post bài-một vài tác phẩm đủ các thể loại

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Sun, 11/12/12.

Lượt xem: 4,310

1. Sun Mới đăng kí

Hey,chào mọi người,em hay vô vietdesinger để xem các tut và học hỏi kinh nghiệm mọi người,hôm nay liều post thử một vài tác phẩm cho mọi người nhận xét và đánh giá :D
    có post sai box hay nhầm lẫn gì mong các mod tận tình move lại dùm em vì lần đầu post bài còn nhiều sai sót
    đầu tiên là cái ảnh graffiti

kế là con char hoa hướng dương của em

dang dở

tập thể dục buổi sáng

Còn đây là một vài em mới vẽ nhưng chẳng biết định nghĩa nó thuộc những thể loại nào nữa :

không đội snapback quay lại với nón tơi cho thuần việt
    chân dung ông anh dạy mình vẽ
    death joins us to the great majority (cái này có gọi là poster ko nhỉ mấy pro)
    tạm thời đến đấy đa:x mong mọi người ủng hộ và giúp đỡ

...
    Panbeo, chipxinh2310, Im Past12 người khác thích bài viết này.
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

Cái hoa hướng dương nhìn cứ dị dị kiểu gì ý bạn nhỉ :D
    sun_writer thích bài viết này
  3. baby.shjro

baby.shjro Thành viên cấp 2

Nhìn trừu tượng á nhể :)
    Rất đặc biệt :D
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

hì hì bông hướng dương nó theo có gì đó điên điên,héo úa mà :D mình thích nó dị ^^
    thanks mọi người đã nhận xét :D
  5. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Rất có phong cách.
    Nhìn vào các tác phẩm thấy nó hơi rối, hơi trừu tượng, hơi điên loạn. Nhưng khi đặt dưới con mắt nghiên cứu nghệ thuật lâu năm mà nhận xét, thì quả thật là những tác phẩm kinh điển, mà những người có tầm nhìn vi mô không thể nào hiểu hết được. Như mình
    Ý nghĩa được truyền tải qua các tác phẩm quả thật khó có thể diễn tả thành lời. Nó mang một cái gì đó điên dại, nhưng cũng mang một chút gì đó buồn rầu, héo úa trong tâm trạng.
    Mình thích chúng. :))

Gió bắt đầu từ đâu
    Spruce_nd93sun_writer thích bài viết này.
  6. Baloviet.vn

Baloviet.vn Mới đăng kí

giống kiểu Crazzy Axtanh hử?
    wild style?
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

hah hah cảm ơn bạn rất nhiều mặc dù nhận xét của bạn hơi troll với dòng chữ trắng :))
    vẽ những thứ mình tưởng tượng ra trong đầu,một bông hoa héo úa:D có một đôi mắt to,ban đầu mình vẽ thì nó chỉ có mắt và cái mồm bị khâu lại chỉ nhìn nhưng không thể nói những gì mình nghĩ được,kết hợp thêm một chút robot,một chút ảnh hưởng comic,một chút điên loạn và rời rạc:D mình có vẽ vài tác phẩm cùng em hướng dương này theo các thời kì nhưng trên chất liệu giấy và sơn dầu,sơn xịt,acrylic mà đây là web desinger nên ko có post:D
    nay post thêm một chút bên lề desinger:
    [​IMG][​IMG]

hehe thanks mọi người đã góp ý^^
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

mình ko hiểu kiểu crazzy axtanh :D bạn có thể trích dẫn một chút tài liệu về nó cho mình tham khảo được không :D
  9. Phan Anh Tu

Phan Anh Tu Thành viên cấp 1

Thím Sun đá, hướng dương thì chuẩn sở thích của e r` :>.
    P/s e Joker
    Spruce_nd93sun_writer thích bài viết này.
  10. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Bạn Sùng Uông Nứng trên FB đây phải không nhỉ :"> thỉnh thoảng m toàn lượn vào fb bạn xem hình ;)
  11. Sun

Sun Mới đăng kí

ờ chuẩn đó mới đăng bài có bạn rồi:x
    Phan Anh Tu thích bài viết này
  12. Sun

Sun Mới đăng kí

:v ố có người quen này :v yub chính fb mình rồi :v cơ mà Sùng Uông Nứng chỉ là chơi chữ cho từ SUN thôi,cứ gọi mình là sun là được rồi chớ cứ nứng nứng ngại chết:">
    ps:coi hình ko thấy hông đẹp hay sao mà hông like :P
  13. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

À mình là bạn của Việt Anh í :3 cùng là writer với bạn đúng không :"> thế từ giờ thấy thì sẽ like nheeeee;))
  14. Sun

Sun Mới đăng kí

việt anh hả,phải vanz vai to ko nhỉ :-? nếu là vanz thì chuẩn rồi bạn ợ,vanz với mình cùng một crew chuyên đi bôi bậy:"> APL21 crew
  15. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Ối giời ơi, ghen tị quá :))
    Mấy bức hướng dương rất riêng, mình rất thích :D
  16. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Chuẩn rồi đấy :3 Viet Anh Peach trên FB đó :3 bạn í vẽ đẹp mà ít khi public nhờ :">
  17. minhkian_simple

minhkian_simple Thành viên cấp 2

hình nào cũng có cái hay của nó :D
  18. Sun

Sun Mới đăng kí

uh nó vẽ cũng tốt, chibi có chất riêng nhưng........chưa có được chất bằng hoa hướng dương của mình>:)>:)>:) bạn vô fanpage của nhóm mình mà coi,những bức graffiti của nó được post trên fanpage đó :)
  19. Spruce_nd93

Spruce_nd93 Thành viên cấp 1

anh Nứng đẹp trai vẽ đẹp <3

Ủng hộ diễn đàn