Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Supria sans condensed font family - 18 Fonts $449

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi hopthucuaduc, 14/1/15.

Lượt xem: 3,640

1. hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Bên cạnh phiên bản Supria Sans™ mà Đức Phạm đã giới thiệu tới các bạn, lần này Đức Phạm xin giới thiệu phiên bản Supria Sans Condensed là phiên bản thứ hai thuộc Supria.
    Trong gói này bao gồm ba kiểu cùng với sáu mức độ.

Supria Sans Condensed Font Family - 18 Fonts $449
    Bộ Supria Sans này nhỏ hơn có kích thước nhỏ hơn 20% sơ với bình thường, tạo nên một phong cách mới lạ và giúp bạn tiết kiệm được nhiều khoảng trống khi thiết kế.
    Việc sử dụng hai phiên bản Supria Sans và Supria Sans Condensed giúp bạn linh hoạt hơn trong việc thiết kế.

Thông tin file tải về Kích thước: 2.85MB
    Loại: .Zip
    Hướng dẫn: Tải về và giải nén để tiến hành sử dụng
    Link download: Supria sans condensed font family
    Note: Mình không có kinh nghiệm up file lắm, yp cái này lên mediafire không biết có bị xóa vì bản quyền không nhỉ.
    Có cái blog cá nhân ducpham.net thỉnh thoảng viết bài chơi nữa, các bác ủng hộ em nhé.

...
    Phạm Hữu Dư, Marsu-kµn, SanJi4 người khác thích bài viết này.
  2. Havingfun2500

Havingfun2500 Thành viên cấp 2

Bạn cứ up lên fshare cho nhanh :P có gì mọi người cũng dễ get link :> dù nhỏ xíu hà =))
  3. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Nếu bạn up font của Ten Dollar Fonts thì né MF ra, và phải đổi tên file + đặt pass vào.
  4. hopthucuaduc

hopthucuaduc Thành viên cấp 2

Để mình thử up lên host khác nữa xem nào :*
  5. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Hah!! Dù mạng đang lag và chưa down đc nhưng vẫn thks bác! :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn