Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sydney và giờ G 2013

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Tonny Ha, 1/1/13.

Lượt xem: 2,614

1. Tonny Ha Thành viên cấp 2

Chào cả nhà, chúc cả nhà một năm mới vui vẻ, có nhiều niềm vui, diễn đàn nhà ta thêm phát triển, phong phú hơn nhé. Mình sống ở Syney, hôm qua có đi đón nắm mới tại opera house, đến từ 9 giờ sáng để giữ chỗ mà vẫn không chọn được góc đẹp vì đông quá. Đến lúc chụp thì chen lấn xô đẩy mãi, giơ cả máy lên đầu chụp mà còn không xong. Mình xin đóng góp một số bức ảnh chụp pháo hoa năm mới trong album của mình tại nơi mình sống, để chung vui với mọi người nhé, xấu thì cũng ít gạch thôi nhé
    Chụp trời tối ISO cao nên ảnh không được mịn :( )
    bạn nào muốn xem có thể ghé facebook mình: http://www.facebook.com/tonnyha.nguyen
    ngoài lề tí, ảnh chụp con chim, chạy theo nó mà ngã chẹo cả chân và dòng chữ do máy bay biểu diễn vẽ
    #
    #

...
    DX_Degeneration, pitlamgi, Panbeo2 người khác thích bài viết này.
  2. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

:v pháo dàn đẹp thật =))
    Tonny Ha thích bài viết này
  3. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

Chào bạn, rất vui vì bạn đã đóng góp bài viết cùng diễn đàn, năm mớiSydney thật là lộng lẫy, hi vọng sẽ được thưởng thức nhiều hơn nữa những "món ăn lạ" do bạn mang đến từ đất nước xứ sở Kanguru này:-bd
  4. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Ảnh chụp chim thì cho mềnh like tấm thứ 2 nhé ;))
    ...#1 màu đẹp mà bg ko hay, #3 bg đẹp hơn số 1 nhưng màu lại ko bằng :|
  5. sunlight

sunlight Thành viên cấp 1

hope chụp kiểu gì thế bác
  6. Tonny Ha

Tonny Ha Thành viên cấp 2

thanks bạn nhé
    Shenvi thích bài viết này
  7. Tonny Ha

mình có bộ chụp ảnh cưới của du học sinh úc mà chưa dám post :(
  8. Tonny Ha

à cái chữ đó là do máy bay trình diễn vẽ trên bầu trời, mình chụp lại thôi bạn
  9. pitlamgi

pitlamgi Banned

Tuyệt cú mèo ;)
  10. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nước ngoài đón tết lúc nào cũng hoành tráng .
  11. Tonny Ha

nhưng không có banh chưng, tiền lì xì, không có gia đình. chẳng đâu bằng quê nhà cả
    Shenvi thích bài viết này
  12. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

bạn cứ post lên đi cho mọi người xem đám cưới bên đó khác gì ở VN, không ai soi đâu mà lo, có thì chỉ là nói cho vui thôi mà :)
  13. Tonny Ha

coming soon nhóe ;)

Ủng hộ diễn đàn