Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm chuyển thể đầu tiên từ Tut của diễn đàn Vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi jeudi95, 28/2/13.

Lượt xem: 2,278

1. jeudi95 Thành viên cấp 1

Tác phẩm painting đầu tay làm theo Tut của diễn đàn Vietdesigner. Rất cám ơn anh chị đã share cách học và làm pts. Em mới tự học pts được 2 tháng thôi. Mong anh chị góp ý chân thành để được chuyên nghiệp hơn trong cách làm.

...
    Jason B, dyzee, Gooner Designer5 người khác thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Cố lên bạn ha :-bd
    jeudi95 thích bài viết này
  3. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

có xem tut này rùi mà h tìm lại hem thầy share e với ạ !!
  4. SilverRow1988

SilverRow1988 Cựu quản trị

Da hơi bệt ấy bạn, cho đậm đậm lên chút chắc đẹp hơn đó :D
  5. jeudi95

jeudi95 Thành viên cấp 1

cái da này, ở trong máy mình hồng hào đẹp lắm. Sao chuyển qua máy màn hình tinh thể lỏng nó trắng nhách thế ko biết nữa.
    tớ đang học cách xài diễn đàn. nên chưa biết cách share bài.... :| chỉ mới mày mò đăng lên được bài nì đầu tiên nè .
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Vùng mặt sáng quá .
    jeudi95SunnyBoy thích bài viết này.
  7. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Vậy là hơn đứt mình rồi :((
  8. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

lần đầu nên hình như bạn chỉ vẽ mặt chứ tóc và nền là của hình gốc thì phải???
  9. jeudi95

jeudi95 Thành viên cấp 1

vì chưa học tới cái phần khó nhằn đó nên ko thể hoàn chỉnh được... tóc là khó vẽ nhất. đau đầu vì nó... vẽ mãi ko ra.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn