Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tại Sao Bấm Vào Ghi Chữ Trong Photoshop Lại Bị Thoát Ra Ngoài?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Boiem, 23/10/13.

Lượt xem: 2,592

1. Boiem Mới đăng kí

Các pro nào giúp em với,vấn đề này em ức chế mấy bữa nay x(Không hiểu sao khi em cài lại win rồi,tải lại Photoshop thì ghi chữ không được nữa,mỗi lần bấm vào icon T là nó bị đứng 1 lúc rồi hiện lên thế này :[​IMG]Cần sự giúp đỡ của mọi người. Em đã quét máy rồi mà vẫn vậy. Em nghĩ không bị vì RAM đầy đâu.

...
  2. co cá rô đồng

co cá rô đồng Mới đăng kí

bạn xài cs4 phải không...?bạn thử gỡ bỏ chương trình rồi cài lại xem sao.....từ hồi giờ mình chưa gặp trường hợp này đó....
  3. Boiem

Boiem Mới đăng kí

co cá rô đồng : mình dùng bản di động,không full crach tại nó tải lâu quá. Mình chưa lần nào tải bản full cả. Mấy lần trước dùng vẫn bình thường,không hiểu sao lần này lại bị vậy nữa :(
  4. co cá rô đồng

co cá rô đồng Mới đăng kí

mình nghĩ bạn nên dùng bản full rack đi...mình xài hồi giờ từ 7.0 tới sc6 không có vấn đề gì cả...còn những bản rút gọn như vậy dễ bị lỗi lắm...lúc trước mình xài bản rút gọn cs6 cũng bị lỗi tùm lum ah........
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn