Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo theme và nhạc nền cho Facebook cực hot

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Hutaz, 24/7/13.

Lượt xem: 191,675

1. DoQuocHung

DoQuocHung Mới đăng kí

Bạn ơi mình hỏi cái sao mình dùng hiệu ứng mà chả thấy hiệu ứng gì là sao ? Hay từng theme mới có hiệu ứng.
    Còn cái cài nhạc ấy có cách nào cài nhạc mà kể cả khi mình vào home vẫn nghe được ko.
    Mà có cách nào làm cái trang bìa của mình tron suốt ko.
  2. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Tự sướng một mình :))
  3. Vũ Vật Vã

Vũ Vật Vã Thành viên cấp 2

Tks for share :))
  4. lykbee

lykbee Thành viên cấp 1

cài cái này bị lag hơn đúng không ạ
  5. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Vẫn thích dùng mặc định hơn - Thay đổi nhìn không quen
  6. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

vch =))
    Tự kỉ cmnr :D
  7. thieuvu

thieuvu Banned

mình làm được rồi,thank bạn,tuyết là không ai thấy ngoại trừ những người cài đặt
  8. rùa ngốc

rùa ngốc Mới đăng kí

èo nhạc nó có phát đâu?chả nghe thấy nhạc đâu hết ak`
  9. phantu1962

phantu1962 Mới đăng kí

Trước tiên xin gởi lời cảm ơn bạn đã chia sẻ cộng đồng, nhưng nhiều người điện thoại cho tôi nói rằng: Sao bạn không cho địa chỉ trang FB của bạn đã làm thành công để làm bằng chứng, lúc đó bạn tăng thêm like của anh em nữa.
    Bạn có thể hồi âm cho mình:
    phantu1962@yahoo.com.vn
    Cảm ơn bạn, chúc bạn khỏe
  10. dương thị thúy an

dương thị thúy an Mới đăng kí

huhu tớ không làm được, bạn làm giúp mình với, ai giúp mình với
  11. thachdoluong

thachdoluong Mới đăng kí

lam sao ma tai them day cac ban
  12. wbhyvong

wbhyvong Thành viên cấp 1

nói chơi thôi, chứ nó có cho cài đặt được đâu ?
  13. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Chán cmn fb r =))~ :))
  14. wbhyvong

wbhyvong Thành viên cấp 1

Tôi mài mò cả ngày, nay làm được rồi, nhưng ko theo hướng dẫn trên. làm xong rồi thì chỉ có máy của mình và máy nào có cài đặt mới thấy được theme đó thôi còn máy khác thì không thấy gì mới như kiểu web hay log khác đâu. nếu máy mình cài lại win hay lỗi phần mềm thì cũng không thấy gì mới. như vậy cũng có hây ho gì đâu ?
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/4/14
  15. faguy1999

faguy1999 Mới đăng kí

mình cái chươg trình vào cờ rôm rồi đặt lại theme nhưng sao nó chuyển sang trang mới rồi k tải nữa là sao? Chờ cả buổi rồi F5 cug k đk

Ủng hộ diễn đàn