Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo widget Subscribe Youtube đẹp đơn giản trên website

Chủ đề thuộc danh mục 'Thủ thuật - Kinh nghiệm về web' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 12/5/15.

Lượt xem: 6,395

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Code widget Subscribe Youtube này mình đang áp dụng trên website Việt Video, đồng thời cũng có áp dụng trên forum Việt Designer. Thấy đẹp và cũng đơn giản nên xin chia sẻ cho bạn nào có nhu cầu :D

Demo online bạn có thể xem trên http://video.vietdesigner.net/ hoặc ngay chính forum.

Bạn chỉ việc đơn giản tạo 1 widgetsidebar website và paste đoạn code HTML này vào thôi:

<iframe src=http://www.

youtube.com/subscribe_widget?p=vietdesignernet style="overflow: hidden; height: 72px; width: 300px; border: 0;" scrolling="no" frameborder="0"></iframe>
    Chỉ cần thay vietdesignernet thành username của channel Youtube mình vào là xong! Chúc thành công ;)

...
    phuongthustudio thích bài viết này
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Thanks đại ka
  3. phogvan

phogvan Thành viên cấp 1

E cảm ơn nhé
  4. ducthienict2007

ducthienict2007 Mới đăng kí

Vừa đăng anh Dư đã trả lời :D Em cảm ơn anh! Anh ơi anh có thể trả lời em thêm được không ?
    Phần quảng cao trên cùng của Arena anh đang dùng ở đâu ạ.
    Và phần trên cùng với phần login ấy ạ :D làm thế nào ạ :D
    Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
    Em cảm ơn !
  5. webpro

webpro Thành viên cấp 1

thanks anh nhé :)
  6. minhtamht

minhtamht Banned

đánh dấu bài viết này, thêm một plugin nữa, cảm ơn admin
  7. nuskinvn2015

nuskinvn2015 Mới đăng kí

Cũng khá ổn :)

Ủng hộ diễn đàn