Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tàu chiến Pháp Dunkerque -mới hoàn thiện

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Cung Loan Trang, 14/10/12.

Lượt xem: 4,194

1. Cung Loan Trang Thành viên cấp 2

Em mới hoàn thiện cái tài chiến Pháp này,các bác cho em ý kiến với ạ

...
  2. Hibiki

Hibiki Thành viên cấp 1

bạn con gái mà sao làm cái này 8-} công phu ha, thích cái hình side view í rất hùng dũng, mình làm mấy dạng hard surface object như này rất là dở, phần mạn ở đầu tàu hình như chưa có smoothing group, vs bạn nên làm thêm lang cang tay vịn ở ngoài rìa
    Nguyễn Tất ThắngCung Loan Trang thích bài viết này.
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Đẹp nhưng mà để thành tàu chiến hình như nó hơi thô sơ thì phải bạn ạ :-B
  4. Cung Loan Trang

Cung Loan Trang Thành viên cấp 2

đây là hình lơ poly cho game bạn à,nên hạn chế tối đa các chi tiết ^^
  5. kencantho

kencantho Thành viên cấp 1

Sax , làm hình cái tàu chiến xong để logo chữ ký hình con gấu mới kinh. Vẽ đẹp ^_^
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  6. manhmanh189

manhmanh189 Thành viên cấp 2

Bình thường quá bác ơi
  7. Cung Loan Trang

cái này dùng lowpoly nên nhìn nó hơi thô ,Cám ơn bạn đã góp ý
  8. manhmanh189

manhmanh189 Thành viên cấp 2

Sai rồi bạn ơi :v low poly hạn chế chi tiết nhưng mà ko hạn chế texture :v tầu chiến mà bạn ko làm texture thì nhìn nó như đống đồ chơi cho trẻ em vậy nó ko có cảm giác là tầu chiến lắm :v
  9. Cung Loan Trang

cái này cho game tư duy của trẻ em mà bạn :)
  10. socolabanhmi

socolabanhmi Mới đăng kí

Thêm 1 chút chi tiết bên mạng tàu vs trên các thiết bị súng ống đi chị. nhìn nó hơi đơn giản
  11. Cung Loan Trang

cái này cho game trên di động nên nó rất bé em à,các chi tiết nhỏ ko cần thiết lắm.Hẹn em ở các sản phẩm hight poly dành cho hoạt hình hoặc các sản phẩm khác nhé ^^
    manhmanh189 thích bài viết này
  12. hochoidesign0411

hochoidesign0411 Thành viên cấp 1

sử dụng soft 3d nào vậy thớt, củng đẹp, nhưng nền sàn bong tàu, or 1 số vị trí khác nhần là phần màu trắng phải chi có thêm 1 chut texture nữa thì hay hơn.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn