Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Thắc mắc ] Action là gì vậy mn?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mylove112007, 20/10/14.

Lượt xem: 2,230

1. mylove112007 Thành viên cấp 1

chào các bạn, mình tuy đã sử dụng photoshop nhưng vẫn còn gà lắm, tình cờ lạc vào đây thấy đẹp quá nên mn cho m2inh thắc mắcAction là gì ạ và cách sử dụng ra sao. cảm ơn mọi người.
    P/S : giúp thì giúp cho trót, đừng ném đá con gà tội nghiệp gà lắm nha ^^

...
  2. Luan Vo 2104

Luan Vo 2104 Mới đăng kí

Vào đây tham khảo nhé bạn , mình cũng là gà mờ nên chỉ giúp đc vậy thôi :D
    Code:
    http://vietdesigner.net/2011/12/cach-su-dung-action-trong-photoshop/
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/10/14
  3. mylove112007

mylove112007 Thành viên cấp 1

4. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

5. mylove112007

mylove29 cảm ơn bạn, để mình tìm hiểu
  6. PetrMinh

PetrMinh Thành viên cấp 1

Ủa, thế mà bạn trèo lên thành viên cấp 1 kiểu gì á???
  7. mylove112007

PetrMinh mình " trèo" bằng vốn kiến thức hiểu biết mình đang có và dựa vào quy định của diễn đàn đó bạn à, mình không phải là " mr.biết tuốt" đâu nhé bạn,mình giỏi thì mình sẽ không đi hỏi những câu " vi mô" và nhờ vào sự trợ giúp của dđ như vậy đâu, có những cái bạn k biết thì mình biết và ngược lại, chắc phải đề nghị admin bổ sung vào nội quy là thành viên muốn lên cấp phải qua bài test rùi mới cho lên cấp quá, không giúp thì thôi, đừng " đá xoáy" như vậy, mất lòng nhau lắm.Thân mến!....
    Chỉnh sửa lần cuối: 4/11/14
    PetrMinh thích bài viết này
  8. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

À, thế hóa ra những người giỏi không thèm vô cái 4rum này làm gì. 4rum này chỉ toàn gà mờ khó ai có đủ tầm để nói cho bạn hiểu action là gì rồi. Thông cảm nhé mylove112007
  9. mylove29

mylove29 Thành viên cấp 2

@PetrMinh có nhất thiết phải đá xoáy nhau thế không? Đâu cứ phải cấp càng cao là biết hết mọi thứ. Chắc gì bạn đã giỏi hơn người khác
    mylove112007 thích bài viết này
  10. mylove112007

apachi0205 không sao đâu bạn, những người giỏi đều bắt đầu từ những con " gà mờ " như mình đấy bạn à.^^
  11. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Sao đã sửa bài đăng lúc trước rồi. Nhớ không nhầm thì bạn nói " nếu mình giỏi mình đã không vào diễn đàn này làm gì". Không nhận cũng không sao. Nhưng mà 1 điều đơn giản là bỏ ra vài giây đã tìm kiếm chắc bạn đã có câu trả lời rồi. Nói tóm lại là 4rum này có lẽ chỉ để bạn đặt chân đến khi bạn không biết, rồi biết được sẽ cắp ass quay đi đúng không ? Cười khẩy vào mặt bạn 1 cái !
    PetrMinh thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn