Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về việc lưu thuộc tính của CSS sau khi thay đổi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi ptacg93, 8/3/14.

Lượt xem: 1,990

1. ptacg93 Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi sau khi em dùng java script thay đổi thuộc tính của một phần tử nào đó trong html nhưng khi refresh lại thì nó lại reset từ đầu
    Mong mọi người chỉ giáo

...
  2. ptacg93

ptacg93 Mới đăng kí

Mọi người giúp em với
  3. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

bạn refresh lại cái j`...nó ở đây là cái j` ???
  4. ptacg93

ptacg93 Mới đăng kí

ví dụ như e tạo một button sử dụng java script để thay đổi màu của 1 thẻ div . nhưng khi load lại trang thì nó lại trở về màu ban đầu
  5. Trương Thái Sơn

Trương Thái Sơn Mới đăng kí

Bạn nói cụ thể hơn xem. Bởi đơn giản javascript là ngôn ngữ kịch bản. Dễ hiểu hơn là nó xử lý sau khi load trang và được gọi đến nó. Bản thân nó không thể thay đổi được cho lần trở lại sau.

Nếu bạn nói cụ thể hơn mình có thể chỉ cho bạn cách. Bạn đang dùng ngôn ngữ nào để lập trình?

Ủng hộ diễn đàn