Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc workspace premiere

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi xuan huy, 28/7/16.

Lượt xem: 4,975

1. xuan huy Thành viên cấp 1

đây là phiên bản mình xài
    hiện tại workspace mình không có tab workspace trên top
    nhưng khi mình vào window -> workspace -> color corection thì nó nhảy ra cửa số rất nhiều và rất rối
    làm thế nào để có được thanh toolbars workspace như vậy được?????
    (hình chụp từ clip hướng dẫn của adobe)

...
  2. hitlerphung

hitlerphung Mới đăng kí

Phần mềm này có tăng tóc độ chạy video lên không bạn ơi?
  3. Lee Saker

Lee Saker Thành viên cấp 2

Màn hình của bạn độ phân giải thấp khi chọn các workplace mặc định 1 số panel sẽ bị pop ra ngoài, bạn phải tự chỉnh = tay lại rồi save cái preset đó, lần sau chọn lại nó sẽ như khi bạn lưu lại. Vụ hiện tab workplace thì mình không rõ vì máy ở cty ko có PR, có mỗi AE thôi :D
    xuan huy thích bài viết này
  4. xuan huy

xuan huy Thành viên cấp 1

#hitlerphung: tất nhiên là có rồi
    #Lee Saker: nhưng mà cái tab color như trong clip của adobe mình tìm ko thấy :(
  5. Bùi Khoa Vũ

Bùi Khoa Vũ Thành viên cấp 2

bạn đang dùng bàn CC2013 nên không có là đúng. Bạn lên phiên bản CC2015 là thấy được như ảnh chụp trên của adobe nhé. Workspace 2015 thiết kế như vậy để tiện qua lại các thao tác.
    xuan huy thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn