Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thay đổi giao diện cho Facebook cực cool

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 5/12/12.

Lượt xem: 42,662

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Nếu bạn cảm thấy nhàm chán với giao diện cũ của Facebook và đang tìm cách để làm mới trang cá nhân của mình thêm màu sắc và sinh động.

Mình xin giới thiệu với các bạn một số add-on sau đây có thể giúp bạn đạt được điều mà bạn mong muốn.

1. Color My Facebook

Đây là add-on tương thích với tất cả các trình duyệt web phổ biến hiện nay, cho phép bạn thay đổi facebook cá nhân sang màu sắc mà bạn yêu thích, đặc biệt nếu bạn bè của bạn đang sử dụng add-on này thì bạn có thể thấy được màu sắc của họ và ngược lại. Hãy vào và thử xem nhé http://colormyfacebook.com

2. Color Changer for Facebook: http://goo.gl/S9waV

Với add-on này bạn có thể thay đổi màu sắc cho từng thành phần riêng biệt như nút lệnh, thanh công cụ, tên hiển thị của bạn bè...Add-on này cài cho Chrome nha các bạn. Các bạn thử xem http://colormyfacebook.com

3. iStyla

Bạn sẽ thật bất ngờ nếu biết được đây là sản phẩm của một cậu bé lập trình viên 14 tuổi người Nam Phi. iStyla có cả một kho theme đồ sộ dành cho facebook, đây là một plug-in cho tất cả các trình duyệt web nên bạn có thể yên tâm cài đặt và chọn cho mình một theme phù hợp nhất nhé. Trải nghiệm xem thế nào https://www.istyla.com

Nguồn: ChuanWeb

Mới thấy bạn nào dùng thử cái iStyla nom màu mè phết, update thêm cái ảnh cho bà con xem :))

...
    Salt Coffee, Cà Ry, ZessieB10 người khác thích bài viết này.
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Cũng hay, thử xem lào :D
  3. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

trôg chán hơn cái mặc định #-o
  4. bilun131

bilun131 Mới đăng kí

người ngoài nhìn vào có thấy k? chủ yếu mún làm màu cho thiên hạ xem chứ mình mình xem chán lắm ạ:D
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

e khoái màu đen xài luôn :)) tks
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chủ yếu là tự sướng thôi bạn ơi! Facebook chứ đâu phải là blog cá nhân đâu mà có thể tự trang trí riêng cho mình 1 style cá biệt :D
    Hồng Sơnbilun131 thích bài viết này.
  7. Shine

Shine Mới đăng kí

em khônng thích tự sướng :0
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Tự sướng thôi hả a 8-}. Chán nhỉ. Cứ thử xem đã. Có khi dùng rồi nghiện =))
  9. tronloc3

tronloc3 Thành viên cấp 2

cho em hỏi cái này mà người khác vào fb mình có nhìn đc ko, hay chỉ mình sướng thôi
  10. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Dăm ba bữa lại quay về mặc định của Facebook thôi!
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

máy cùi,,xài chrome,dùng thêm addon này nó ăn mất gần 100k ram
  12. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

1 mình thấy thôi :)) nói chug là nhìn cho sướng mắt là đc r` chứ cần quái ng` khác nhìn thấy, nếu như thế thì ai cũng có màu -> nhàm :-??
  13. Tớ dùng Black space xong vào fb của bạn comt bị mờ hằn :D
  14. tranchituyen

tranchituyen Thành viên cấp 2

oánh dấu lúc nào rảnh làm thử
  15. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

thank thím Dư :)) hay vãi:)
  16. hieutrung92

hieutrung92 Mới đăng kí

Nghịch cái này rồi... mỗi mình mình thấy chán òm
  17. Ruby Queen

Ruby Queen Thành viên cấp 1

ko cóa ai xem thì chả làm làm gì :P chủ yếu vào mấy trang khác xem tin thoai =))
  18. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

k lấy hình của mình làm thame dc! hơi bị chán :)8->
  19. Cloud Ngọc

Cloud Ngọc Thành viên cấp 1

cái iStyla có theme tự tạo k z?? Mà hình như mỗi chủ đề có rất ít theme
  20. Cloud Ngọc

Cloud Ngọc Thành viên cấp 1

Sửa lại thế nào đêy? Lỡ cài r` h thấy hối hận quá:((
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn