Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết Kế album cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi huutruc0205, 4/12/12.

Lượt xem: 6,558

1. huutruc0205 Banned

mấy bác pro cho em hỏi, có ai có tài liệu như là ebook (đã được sàn lọc) hay video liên quan về vấn đề thiết kế album cưới, tại mình thấy đó h, toàn là mọi người làm rồi up lên, chứ chưa thấy ai viết tut, hay chia sẻ tài liệu về vấn đề này hết, sẳn topic này chúng ta chia sẻ với anh em trong forum về cách làm cơ bản đến nâng cao 1 album cưới lun....

...
  2. tronloc3

tronloc3 Thành viên cấp 2

up
    huutruc0205 thích bài viết này
  3. shane

shane Thành viên cấp 2

kinh nghiệm thôi bạn ah` ... :)
  4. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Cái ấy thì tùy người. mỗi người thích 1 kiểu thôi bạn à. :D
  5. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

mấy kinh nghiệm nghề nghiệp ít ai chia sẽ chỉ có thể là tự học thôi
  6. long_monkey

long_monkey Thành viên cấp 1

cái này bạn phải sáng tạo thôi chớ hk ai đem bí quyết của mình ra chia sẽ đâu:-H
  7. huutruc0205

huutruc0205 Banned

zị mấy bác có thể share cho em it tài liệu hay video gì đó, để em làm nền tảng cơ bản mà học tiếp được ko mấy bác, mong mấy bác giúp đỡ em về phần này
  8. shane

shane Thành viên cấp 2

đi vố mấy lab, studio , cty ảnh cưới í ... giống mềnh nè ... trước chả bik gì ... yk làm ... sếp đào tạo lại lun :))
  9. Dinh Cuong

k phải ai chưa có kn cũng đc tuyển cả, mình đã đi phỏng vấn nhiều studio nhưng ngta toàn kêu phải có kn ít nhất 1 năm
  10. huutruc0205

huutruc0205 Banned

bac cho mình hỏi, bác học ngành gì vậy bác
  11. Dinh Cuong

mình học ngành thiết kế
  12. Nguyễn Trường Sơn

Nguyễn Trường Sơn Thành viên cấp 2

kinh nghiệm và con mắt nghệ thuật mỗi người !
    Còn thích bắt chước thì xem nhiều album cưới rồi tập làm theo phong cách người khác :v
  13. shane

shane Thành viên cấp 2

ôi vậy mình cũng may mắn nhể :)
  14. Dinh Cuong

mình cũng mong đc dô làm cho cái studio nào đó k lương cũng đc, chỉ cần kn thực tế
  15. huutruc0205

huutruc0205 Banned

mấy bác trong này có ai làm ở studio ko, giới thiệu cho mình với "dinh cuong" vô làm với, mình chấp nhận làm ko công lun, mình chỉ mún đi làm để học hỏi thêm thôi, học như vậy nhanh hơn là ngồi ở nhà tự học rất nhiều
  16. shane

shane Thành viên cấp 2

ra 3-2 một đống studio tuyển kìa :))
  17. Dinh Cuong

mà bản phải nắm vững cơ bản, nếu k thì rất khó
  18. shane

shane Thành viên cấp 2

ừ ... chỉ cần biết retuoch hình kỹ , lên màu ổn ... làm phải nhanh ... còn kỹ thuật layout ... đừng nghĩ quá pức tạp ... nó rất đơn giản .. quan trọng là layout đẹp, tinh tế mới khó :)mình chỉ bik layout đơn gainr theo phong cách nước ngoài thôi ... cái kiểu ghép ghép màu mè mình chả pik làm =.='
  19. huutruc0205

huutruc0205 Banned

bac cho em hỏi, là ngoài 3 tháng 2 khi vô xin việc nó có hỏi bằng cấp j ko vậy bác
  20. shane

shane Thành viên cấp 2

hum theo mình biết ... mấy cái studio vậy cân` kỹ thuật tay nghề nhiều hơn ah' ... k như mấy cty thiết kế web hay game gì đâu

Ủng hộ diễn đàn