Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thiết kế hay nhận ngay iPhone 7 Plus Red

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Bean Star, 24/4/17.

Lượt xem: 10,138

1. Bean Star Thành viên cấp 1

Anh em tham gia cho vui. Mới phát hiện ra cuộc thi này thấy có vẻ ngon ăn phết. Thiết kế hình ảnh theo chủ đề cho ngân hàng quốc tế VIB. Bài thi không chỉ dành cho dân chuyên thiết kế mà đối với những anh em mới mày mò về thiết kế vẫn có thể tham gia. Chỉ cần sử dụng nền tảng công cụ thiết kế DesignBold, đơn giản dễ sử dụng, cộng thêm ý tưởng ngon lành tí là giựt giải như chơi.

Các chủ đề thiết kế:

• Thương hiệu VIB

• Tin tức tuyển dụng nhân tài cho VIB

• Ứng dụng đi động MyVIB

Link đăng kí dự thi: https://www.designbold.com/contest/vib-innovation

Đối tượng tham gia:

Tất cả các anh em đam mê thiết kế và sáng tạo, đặc biệt là anh em nào yêu thích và muốn sở hữu Iphone 7 Plus Red hoặc Samsung S8 freeeeee!!!!!!!

Thời gian:

Từ ngày 17/04/2017 đến 05/05/2017

Giải thưởng:
    Cuộc thi chỉ có 2 vòng thôi , giải thưởng dành cho những tác phẩm lọt vào từng vòng như sau:

• Vòng 1: 3,000,000 VND / tác phẩm

• Vòng 2: iPhone 7 Plus Red hoặc Samsung S8 Plus

Đơn giản quá trời, giải thưởng lại hot, đăng kí tham gia thôi có mất gì đâu nhở!

Một số tác phẩm dự thi cho anh em tham khảo:

VIB TRONG TÔI LÀ...
    VIB TUYỂN DỤNG THỰC TẬP SINH TÀI NĂNG
    ĐIỆN THOẠI KHÔNG LO HẾT TIỀN VỚI MYVIB

...
  2. chajo

chajo Mới đăng kí

không sành photoshop nhưng cũng mạo mụi thi tại vì sành Bold lắm :D xài bold cũng 2 năm rồi, chuẩn bị đăng ký gói lớn hơn đây
  3. hoacodai

hoacodai Mới đăng kí

mình vào trang đọc sao nó thông tin ko đầy đủ, tìm cái thể lệ mòn mắt. Vậy rốt cuộc thi cả 3 chủ đề hay mỗi người 1 chủ đề vậy chủ thớt?
  4. yeuemmaimai

yeuemmaimai Mới đăng kí

nay bold kết hợp với VIB luôn, đang xài thẻ VIB vậy có được ưu tiên gì không =)) mới đăng ký tham dự, giải thưởng cũng ngon phết, đang mê em RED :">
  5. Bean Star

Bean Star Thành viên cấp 1

chajo: Sành Bold là đủ rồi bro :))) Quan trọng là idea mà :)))
  6. Bean Star

7. Bean Star

yeuemmaimai
    Chúc bro may mắn rước được em RED về nhà \m/
  8. truongvan1

truongvan1 Mới đăng kí

thi mà lỡ đoạt giải thì lại phân vân Red với S8 hihi
  9. Hải Việt

Hải Việt Mới đăng kí

ban đầu đọc thoáng cứ ngỡ là cuoc thi thiet k hoành tá tràng lắm cuối cùng dùng Bold thì anh em ở đây có thể thỏa sức tham gia, có bold ai thi chả được :D
  10. bupbeyeudau

bupbeyeudau Mới đăng kí

Có cao thủ nào tham gia chưa? Để em biết đường lượng sức mình vào kiếm giải.
  11. fixedgear

fixedgear Mới đăng kí

Diễn đàn toàn cao thủ, quả này lại có thêm giải thưởng về cho a Vietdesigner rồi
    chajo thích bài viết này
  12. hoatay123

hoatay123 Mới đăng kí

Thật ra xài mấy cái Photoshop nhiều qua cái Design Bold này thất tiện và đơn giản, có kho mẫu sẵn... Ai cần thiết kế đơn giản dùng cho mau, nhưng về chuyên sâu thì vẫn cần PTS.
  13. chajo

chajo Mới đăng kí

Design Bold cũng có nhiều cái tối ưu hay lắm bác. Nói chung mình khá thích sau 1 thời gian trải nghiệm.
  14. Aspirined

Aspirined Mới đăng kí

VIB đợt này kết hợp với Design Bold tổ chức là quá tốt rồi, vừa có nhiều ý tưởng sáng tạo, lại có nhiều mẫu thiết kế đẹp. Mình thích cái iPhone 7 Plus màu đỏ quá :'(
  15. yeuve

yeuve Mới đăng kí

Muốn tham gia mà chưa ra idea huhu thích xài bold nhất, đơn giản và tiện lợi. Chi phí mua gói cũng gọi là hạt dẻ (Y)
    chajo thích bài viết này
  16. chajo

chajo Mới đăng kí

Mình cũng chưa có idea gì hết ráo :| cả 3 chủ đề thì nên chọn chủ đề nào dễ nhỉ?
  17. Hải Việt

Hải Việt Mới đăng kí

chủ đề nào bạn tự tin mình ra idea good thì chọn thôi, xài bold thì ko cần dùng tool nhiều chủ yếu vẫn là khả năng sáng tạo của bạn
  18. Aspirined

Aspirined Mới đăng kí

bao giờ cuộc thi kết thúc vậy các bác, đi chơi lễ về kịp mần không ta
  19. Sunlover

Sunlover Mới đăng kí

Vòng 1 đã có giải rồi, rinh 3 củ cũng ngon lành không cần Red hay S8 :D
  20. chajo

chajo Mới đăng kí

Aspirined
    Ngày 5/5 cuộc thi kết thúc nha bác, chơi lễ về thì vẫn còn thời gian nhưng chủ yếu bác ra idea kịp không thôi :D

Ủng hộ diễn đàn