Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thủ Thuật giúp lên mạng free 4 ngày với Mobifone!

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Tuan96s2, 1/3/15.

Lượt xem: 2,582

1. Tuan96s2 Thành viên cấp 1

Mình đăng kí gói mạng ngày với sim mobifone phát hiện ra nó miễn phí chữ kí đâu.
    Các bạn chỉ cần soạn tin D5 gửi 999 thì nhận ngay 1Gb dụng lượng miễn phí. Sau khi dùng hết 1 ngày các bạn lại hủy gói cước soạn HUY D3 GỬI 999 là ok. K mất 1 xu. Khi hủy xong các bạn lại đăng kí gói khác như D1 D3... cứ làm như trên thế là lên mạng free mấy lần đăng kí.

...
  2. LittleLucifer

LittleLucifer Thành viên cấp 2

tóm váy là cho bạn 1 vé
  3. Tuan96s2

Tuan96s2 Thành viên cấp 1

Sao hả bạn
  4. Kendall120

Kendall120 Thành viên cấp 1

làm như dễ ăn của thiên hạ lắm vậy bạn :|
  5. Tuan96s2

Minh đắng kí 3 lần rồi.
  6. cokhongtien

cokhongtien Mới đăng kí

Làm gì có chuyện đó, gói D1 thì mất 8k/ngày, còn D3 thì có đăng ký được đâu nhỉ???check lại đi bác
  7. Mac.Chocoo

Mac.Chocoo Banned

Vừa đăng ký D5 xong mà lại soạn tin là HUY D3 thì làm sao mà hủy được D5 , nghe đã thấy vô lý rồi.
    Gói D5 thì đúng là Mobifone có gói này. Nhưng mà đăng ký gói thì mất 5000 đ/ ngày. Cú pháp đăng ký thì cũng vẫn là DK D5 gửi 999 . Và phải nhận được tin nhắn mới tham gia hoặc nằm trong danh sách đượ tham gia thì mới đăng ký được nhé
  8. BomBomBay

BomBomBay Mới đăng kí

Bác chủ top ảo tưởng sức mạnh đây mà, các bác đừng có làm theo, mất tiền lại kêu nhà mạng lừa đảo.
    - Thứ nhất: cách hủy gói D5 là sai, muốn hủy D5 thì phải soạn tin: HUY D5 gửi 999 ===> Nếu soạn : HUY D3 gửi 999 thì sẽ không hủy được D5 và gói D5 sẽ tự động được gia hạn tiếp ( đã bị trừ tiếp 5k roài , không thể nói là free được )
    - Thứ hai: Nếu không hủy được D5 thì sẽ không thể đăng ký thêm gói D1 hay D3
    Tóm lại, các bác không nên làm theo hướng dẫn trên.
  9. BomBomBay

BomBomBay Mới đăng kí

Bác chủ top ảo tưởng sức mạnh đây mà, các bác đừng có làm theo, mất tiền lại kêu nhà mạng lừa đảo.
    - Thứ nhất: cách hủy gói D5 là sai, muốn hủy D5 thì phải soạn tin: HUY D5 gửi 999 ===> Nếu soạn : HUY D3 gửi 999 thì sẽ không hủy được D5 và gói D5 sẽ tự động được gia hạn tiếp ( đã bị trừ tiếp 5k roài , không thể nói là free được )
    - Thứ hai: Nếu không hủy được D5 thì sẽ không thể đăng ký thêm gói D1 hay D3
    Tóm lại, các bác không nên làm theo hướng dẫn trên.
  10. Tuan96s2

cokhongtien. Đây sim mobifone mà bạn.
  11. Tuan96s2

Mac.Chocoo ý mình là dùng xong khoang 1 ngay trước lúc nó gia hạn để hủy nó tự đông gia hạn ý. Ah mà mình dung sim sinh viên
  12. Tuan96s2

BomBomBay bạn nói đúng 1 phần thui. Thi công nhận hủy d5 phải d5 chứ. Nhung minh hướng dẫn là hủy d3 thôi mà. Các gói khác tương tự.
  13. Tuan96s2

Nếu mọi người k tin sợ mất tiền thì lấy sim mobifone tài khoản nhỏ hơn 3000 đ mà test. Yên tâm k bị sao xem dk k. Chú y là sim có nhận dk khuyễn mại hoặc là sinh viên.

Ủng hộ diễn đàn