Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Thủ Thuật] Tìm Album, Profile Flick từ link ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi anhcong_sos, 19/3/13.

Lượt xem: 17,928

1. anhcong_sos Thành viên cấp 2

Cái này em không biết nó có phải xấu ko nên cứ tuông vô box "hót vặt" này vậy :P

Nếu bạn có 1 link ảnh flick và muốn tìm địa chỉ album hay profile người post ảnh đó thì bạn có thể thực hiện theo cách sau:

Ví dụ bạn có 1 link ảnh như sau: (Mượn tạm một hình của anh Truất :))...hiện tại bị cuồng phong cách ảnh của anh ^_^ )

Bạn chú ý phần tô xanh bạn copy nó lại rồi paste nó vào cuối địa chỉ sau:
    www.flickr.com/photo.gne?id=

Xong :)

Nếu trùng mod del hộ :)

...
    azp, Nambeo, Lose Myself8 người khác thích bài viết này.
  2. devil999

devil999 Thành viên cấp 1

để vọc xem :3
    anhcong_sos thích bài viết này
  3. maylanh

maylanh Thành viên cấp 1

Thanks bác đã chia sẽ :)
  4. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

không cần phải thế đâu, bạn copy nguyên cả cái link lên google, paste vào ô tìm kiếm, enter :D
    Mítanhcong_sos thích bài viết này.
  5. anhcong_sos

anhcong_sos Thành viên cấp 2

Mình cũng thử tìm kiểu đó nhưng cái được cái không hay sao ý. Không biết có phải chủ ảnh set giới hạn ko nữa :D
  6. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

Tùy thôi seo nhiều thì thấy

Ủng hộ diễn đàn