Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm đối tác hợp tác trong lĩnh vực in ấn ảnh, lịch......

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi tainguyendohoa, 29/8/16.

Lượt xem: 803

1. tainguyendohoa Mới đăng kí

Vâng như tiêu đề các bác, chuyện là em làm ở trường cấp 3 đag tập tành chụp ảnh cho học sinh --> muốn tìm hợp tác như sau:
    - VD: em chụp ảnh thẻ cho HS đầu khóa, các ảnh dã ngoại, hoạt động ngoại khóa, ảnh kỷ yếu, ghép lịch treo tường.....................và nhiều thể loại khác => Và em chưa rành lắm về pts nên xử lý ko đc tốt.
    => Cần tìm anh em ở Bình Dương, TP.HCM chẳng hạn (em ở Bình Phước) - Khi em có những ảnh đó gửi xuống bên các anh chỉnh sửa thêm sau đó gửi lại em (dạng in ảnh thẻ, in lịch, in các kiểu lịch.....)
    Nếu anh, em nào có nhu cầu LH: Skype: hungzero1510 - sdt: 091 33 56 900 trao đổi
    Cần: lâu dài, uy tín, rẻ,rẻ chút để em có tý cafe...hì

...

Ủng hộ diễn đàn