Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tìm thầy dạy chuyên về design hình cưới và album

Chủ đề thuộc danh mục 'Thư viện cưới - Tổng hợp về ngành cưới' được đăng bởi nhudan712, 1/12/15.

Lượt xem: 4,965

1. nhudan712 Mới đăng kí

tình hình mình muốn tìm 1 thầy dạy về design hình cưới với album. muốn học cấp tốc khu vực TP HCM. nhưng k biết thầy nào dạy. và cũng không biết học ở đâu uy tín. ACE nào biết giúp e với. hay ai có nhã ý IB e với :D

...
  2. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

Bạn biết rành PS chưa - nếu OK ghé mình cho số mẫu PSD - và những action blen màu mà mình sưu tầm của anh em gửi bạn - bạn chưa biết gì anh em dễ hướng dẫn - còn bạn biết chút đỉnh thì chịu - bây giờ bạn phải tham khảo thôi - ...
    nhudan712Robbenzzz thích bài viết này.
  3. Robbenzzz

Robbenzzz Mới đăng kí

Cho mình xin với #2 ơi!!!!
  4. nhudan712

nhudan712 Mới đăng kí

Vũ Anh Nhân cũng không phải rành lắm nhưng biết sử dụng hết tất cả thanh công cụ :D bạn có skype hay FB k IB cho dễ nhé ! facebook.com/bigteam.no1:D
  5. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

Nếu bạn ở TPHCM ghé mình 0903642185 cư xá bắc hải
  6. nhudan712

nhudan712 Mới đăng kí

Vũ Anh Nhân mình ở Đắk Nông lựn. bạn nói máy cái blen đó có thể gởi mình đc không
  7. dichvunhao

dichvunhao Banned

ra trung tâm đi bác ơi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn