Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tôi yêu VDS-Cảm xúc quên lãng

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi KeyRoyal007, 29/8/13.

Lượt xem: 2,251

1. KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Khoảng độ gần 1 tháng nay em không vào fourm , do bận thi và 1 số chuyện cá nhân !
    Hôm đi offline cũng không đi được mặc dù trước đó rất hào hứng .Mặc dù 4rum cũng chỉ biết đc có chị mgr anh Eminem , và anh Phạm Hữu Dư =))
    Có 1 sự tiếc nuối nặng lắm :)

Học IT Chắc chắn em cũng ko học nhiều về đồ họa , nhưng lại có 1 niềm đam mê với nó :|
    Dù tay nghề chả ra gì , nhưng yêu thích vẫn là yêu thích , chỉ cần mình tôn trọng cảm xúc trong mình thôi , làm gì để thỏa mãn nó nữa . Nghịch linh tinh thôi . Thế là đủ :)
    Nhớ hồi trước sáng ra là mở laptop , 1 tab là Go.music để nghe nhạc , 1 tab là VDS , 1Tab là 24h để đọc báo , 1 tab là Voz ..
    giờ sáng ra chỉ có vào đọc báo :(

Hôm nay mở Facebook ( trước đó khóa-ai vào FB mình thì vào) , cũng vào post bài trên Page PS , Vào 4rum 1 cảm giác rất lạ , có cái gì đó hụt hẫng , tiếc nuối ..... Phải chăng vì mình đã quên nó cả gần tháng nay , không vào nó cả gần tháng nay .
    không tin được nhưng có lẽ phải tin vì cảm xúc trong mình là thật !
    Chợt nhận ra rằng : Tôi yêu VDS ghê gớm .
    Xin lỗi VDS vì đôi lúc 1 phút quên mày đã từng tồn tại :|
    Từ mai không thế nữa :)

...
    Hồng Sơn, toanlove371, SilverRow19888 người khác thích bài viết này.
  2. gake_tn

gake_tn Thành viên cấp 2

Welcome to the back. :3
    Trần Bá Đạt, KeyRoyal007mgr thích bài viết này.
  3. Sun

Sun Mới đăng kí

đề nghị sau thêm một tab nữa khi mở máy la thiendia.com ha :3
    KeyRoyal007 thích bài viết này
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Khồng yêu anh thì thôi. :go:
  5. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Liên xô đâu :">
  6. mgr

mgr Cựu quản trị

C hiểu cảm xúc của em Jlo , c cũng đã từng bỏ đi và quay lại... và VDS luôn yêu em :x
  7. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

OPEN NEW TAB: Thiên Địa Hội 8-|
    PS: tưởng yêu mấy anh,... mình tài trợ dầu ăn cho :-"
  8. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Thớt nói hay như vậy mà comment thì :3 :3
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Sao ngày nào cũng vào rỳ pọt cho tọt shiềt mà chả có cảm xúc gì, chỉ có nhiều khi vào mấy topic quảng cáo đọc cách nó pr cũng hài hài =))
    Trước đây thấy mọi người hay vào nói chuyện, đăng bài ngon ... cũng thấy có cảm giác tình củm, giờ chắc bận đi làm cả rồi :( nhiều người mình thấy ko còn hoạt động 4rum nữa lắm... điển hình là chị mèo demicat ấy :( anh giang mai cũng hiếm...
  10. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

mgr : thê có yêu em ko :O
    mgr thích bài viết này
  11. mgr

mgr Cựu quản trị

:v :v có, c nói hoài mà
  12. KeyRoyal007

Sun em xem chán rồi bác ạ =))
  13. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Ý à! Mình thì mấy tháng nay cứ onl ở nhà là phải 4 tab: 1 facebook, 1 forum trường, 1 forum KTH và forum VDS ngoài ra các tab khác nữa nhưng ko thường xuyên như 4 page này! .. :">

Cảnh học Kinh tế mà thích IT với Đồ họa đúng khổ! Vì học ở trường chả có cái nào dùng được cho cái mình yêu thích ( trừ Marketing online) :))
  14. KeyRoyal007

Trần Bá Đạt : học kinh tế , biết về đồ họa sua này giúp đc nhiều =))
  15. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Hnào đi cf hậu off ko nhóc, hôm off mình cũng k đi dc :(
  16. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

17. KeyRoyal007

Mezzazzy : mình ở Hà Nội , nếu gần thì đi :D
  18. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Lót tông Thái Lan hóng...
Từ khóa: