Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trailer Phim Ma do lớp em làm :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Lê Thế Anh, 8/10/13.

Lượt xem: 2,260

1. Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

Xem pee mak xong tên nào cũng nghiện và sau đây là trailer pee poss :v :D

...
  2. HoangHiep ETM

HoangHiep ETM Thành viên cấp 1

Trailer lòng vòng , ko gây ấn tượng mạnh. Góp ý thật nhá, bạn đừng buồn
    Lê Thế Anhdaocong1609 thích bài viết này.
  3. ng4ym4icm3n

ng4ym4icm3n Thành viên cấp 1

Đoạn đầu quá dài, mặt diễn viên chưa biểu cảm, trailer thì cũng phải có tí nội dung chứ bạn làm trailer như thế này nhạt quá
    Lê Thế Anh thích bài viết này
  4. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Phim ma này hay đó bạn.
    Nhớ sau khi quay thì đem cái máy ảnh đi trừ tà nhé ! Nó nhuốm màu máu ma nhiều quá.

Pee poss => Đái được (Theo google translate).
  5. Bone Nguyễn

Bone Nguyễn Thành viên cấp 1

Mình cũng là thành viên nhóm làm film teen
    bạn cho xin FB nhé
    chúng ta sẽ thảo luận nhiều hơn ^^
  6. lehuudung_92

lehuudung_92 Thành viên cấp 1

Trông bạn diễn viên chán quá... chả có cảm xúc gì :D Đoạn đầu từ cái đoạn bứơc vào nhà hơi dài... với lại... mình xem ko thấy sợ mí đau chứ :D:D
  7. ronggiabattu

ronggiabattu Mới đăng kí

nhạc chọn nhạc nhẹ quá, vô nhà nên cho thêm tiếng động như tiếng cửa,...
  8. RuKKing

RuKKing Thành viên cấp 2

Bạn làm màu u ám để giống phim ma nhưng mà màu nó bị ám xanh và contract khá cao làm cứ đen đen thế nào ấy. Diễn viên chưa biểu cảm lắm, với cả trailer ko gây tò mò và bị rời rạc quá, ko chặc chẽ. Góc quay khá tốt tuy nhiên dựng phim còn lỗi đoạn bước vào nhà và đoạn ma đưa tay lên vai, 2 cảnh đó ko liên tiếp nhau (đoạn có ma chắc do background bị thay đổi).
    Nói chung là các bạn cũng cố gắng nhìu, mình góp ý thẳng và thật để bạn sẽ có sản phẩm tốt hơn :D
  9. KhiemThai

KhiemThai Thành viên cấp 2

Trailer mà xem đoạn đầu cứ như đang xem bản chính thức. Trailer thì nên cắt từng đoạn 1 và ghép lại thay vì 1 cảnh quá dài
  10. chienbui90

chienbui90 Mới đăng kí

Mình xem chả có cảm giác gì là sợ lắm >:)
    Hóng phim xem sao!

Ủng hộ diễn đàn