Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tranh phấn] Lần đầu post vào diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Pboy Seiki, 26/9/15.

Lượt xem: 2,737

1. Pboy Seiki Mới đăng kí

Một số bức do mình tự nghĩ, còn một số bức mình vẽ lại từ tranh màu nước của người khác :P

...
    Phạm Hữu Dư, HL.Thanh, Hồng Sơn5 người khác thích bài viết này.
  2. cocpsd

cocpsd Thành viên cấp 1

dễ thương quá her :D
  3. herodark

herodark Thành viên cấp 1

bức ảnh nó đẹp ở nội dung và ý nghĩa bức ảnh đó mà những bức bạn vẽ chủ yếu theo suy nghĩ và vẽ theo những gì nghĩ ra theo 1 cách tưởng tượng phong phú mà không mang ý nghĩa của bức hình cho người xem cảm nhận bức hình đó mang vẻ đẹp về nội dung gì. bạn vẽ như thế này cũng được rồi nhưng mà bạn hãy mang hồn vào bức ảnh
    Pboy Seiki thích bài viết này
  4. Pboy Seiki

Pboy Seiki Mới đăng kí

herodark cám ơn bạn, cái thiếu sót lớn nhất của mình như đúng những gì bạn nói :D
  5. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

cái hồn nói thẳng ra theo mình nghĩ là ko có điểm nhấn :)) dù sao bạn cũng làm dc việc mình ko bao h làm nổi :( vẽ bằng màu, cứ tô màu là y như rằng nó sẽ xám nâu hoặc vàng bệt
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn