Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trào lưu mới, chụp hình cùng lon trong suốt?

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 29/7/15.

Lượt xem: 11,065

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Dạo một vòng facebook thì thấy quá trời người nổi tiếng share mấy quả ảnh chụp cùng lon rỗng thấy cũng hay ho lắm, Hari Won rồi Sith, Phan Vũ Linh, Ướt Mi… đủ cả, tổng hợp lên đây cho mọi người cùng xem

Không biết đây có phải trào lưu gì mới không nhỉ, đọc bình luận thấy nhiều thánh dự là cuộc thi gì đó của Sprite.

Ai biết là thi thố gì thì úp đết cho anh em nha, nếu liên quan đến thiết kế vẽ vời mà giải thưởng ngon tí thì xem xét tham gia ha ha

...
    Bùi Tài thích bài viết này
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

3. bigcony

bigcony Mới đăng kí

Lon Sprite hả :v Làm bằng cái gì mà trong suốt được ta ơi :)))))
  4. yenvy57

yenvy57 Mới đăng kí

Lại là trào lưu mới với lon Sprite, người không nổi tiếng như chụp có ai quan tâm k nhỉ :D
  5. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) lại bắt đầu cho một trào lưu mới , nhớ thời cocacola VDS ta là trung tâm phát tán , trung tâm nhờ vả
  6. maianh40

maianh40 Mới đăng kí

nhìn chị Hari tươi ghê chưa <3 quá đẹp cái bạn ơi
  7. quocan33

quocan33 Mới đăng kí

cái này là mình uống hết nước r chụp ah? Mà mấy ac lấy đâu ra cái Sprite trong suốt z
  8. tuvu95

tuvu95 Mới đăng kí

vâng và Sprite xin được tài trợ trào lưu này :D
  9. caotri56

caotri56 Mới đăng kí

mấy cái hình trong cái chai đó làm sao có voại mấy bạn? mình vẽ lên hay photoshop voại
  10. tohoai69

tohoai69 Mới đăng kí

mong được thấy issac và sơn tùng làm theo trào lưu này :3 Hóng
  11. minhha62

minhha62 Mới đăng kí

cái nỳ mà để dân thiết kế đồ họa IT làm thì max đẹp lun!!! kết cái chị người mẫu đầu tiên, có ai biết tên gì k ạ?
  12. caoanh53

caoanh53 Mới đăng kí

cái chai sprite này bán ở ngoài chưa ta? nhìn là mún uống xong lấy chai về chưng :D :D :D
  13. tudi79

tudi79 Mới đăng kí

minhha62 cái chị ấy là hari hêu, người iu của a Đẹp Lùn nha bạn :v
  14. vivi22

vivi22 Mới đăng kí

ảo tung cả chảo, tối về làm vài bức theo chân idol coi :D
  15. minhha62

minhha62 Mới đăng kí

tudi79 hixhix bạn nói tên z sao mà mình tìm ra được ạ, ai cho xin info chuẩn cái đi!!
  16. quoctu86

quoctu86 Mới đăng kí

gắn cái mặt người mình iu vào sao chụp hình được đó ha :D chắc nàng thích thì phải biết lun
  17. myhanh86

myhanh86 Mới đăng kí

sao mới có ít người chụp z @@ còn những cái tên như Hồ Hiếu, Hồ Hà, Hồ Trung đâu tar :D quản bá thành trào lưu đi cho vui Sprite ơi
  18. vmhuong84

vmhuong84 Mới đăng kí

thớt tìm thêm hình đi, chứ trên FB của mình thấy rần rần cái trào lưu với chai Sprite trong suốt này rùi =))
  19. thuminh40

thuminh40 Mới đăng kí

vmhuong84 bạn cứ từ từ :D a boss cập nhật tin tức hơi trễ tí thoy mà :D hahaha
  20. ngocan35

ngocan35 Mới đăng kí

cho các bạn nào chưa biết thì model đầu tiên là hari won nha <3 thấy đẹp hỏi hoài

Ủng hộ diễn đàn