Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] Học đồ họa ở đâu tốt?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Soo Bio, 14/9/12.

Lượt xem: 3,876

1. Soo Bio Thành viên cấp 2

Em cũng như phần đông người thích về đồ họa và chưa biết học đồ họa ở đâu tốt. Nhiều người thì chọn Aptech nhưng học phí của aptech thì k phải là rẻ. Em thì có biết Học viện báo chí viễn thông có ngành công nghệ đa phương tiện nhưng cũng chưa biết thế nào. Vậy theo các bác ngoài các cơ sở aptech ra thì học ở đâu thì tốt ạ?

...
  2. duy.koy

duy.koy Thành viên cấp 1

cao đẳng nghề công nghệ cao khoa thiết kế đồ họa hi:D
  3. linkpanda

linkpanda Mới đăng kí

bạn nên đi học thêm ^^ một vài địa điểm tham khảo ở đây nhen ^^dididi.vn/news/detail/tong-hop-dia-diem-hoc-do-hoa-tai-tp-hcm-1212
  4. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

5. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Học viện itplus đại học quốc gia hà nội
  6. vtcacademy

vtcacademy Thành viên cấp 1

VTC Academy Hót đừng hỏi :)
  7. nguyenhiepcule

nguyenhiepcule Mới đăng kí

Qua đây nè bạn: iMicroSoft - Dạy kinh nghiệm thực tế về Lập trình - Đồ họa - Bảo mật. Qua đây học thử 1 tuần học thử miễn phí nè bạn. Bạn lang thang vào đây thử nhé: imicrosoft.edu.vn
  8. sonvv

sonvv Mới đăng kí

iMIC nhé :D
  9. dungdung035

dungdung035 Banned

vote IMIC một phiếu
    Thầy dạy nhiệt tình, học thực tế trên dự án luôn.
    Nghi ngờ chất lượng thì bạn có 3 buổi học thử free rồi mới quyết định đăng ký học hay không.
  10. hatooc

hatooc Mới đăng kí

iMIC học được đó bạn. Bạn qua đó tìm hiểu xem

Ủng hộ diễn đàn