Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn-học đồ họa

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tuongvi94, 14/9/13.

Lượt xem: 2,596

1. tuongvi94 Mới đăng kí

hiện e đang có ý định học đồ họa,thấy bên ĐH Hoa Sen và ĐH KHTN có những lớp chuyên đề và KTV. xin mọi người tư vấn giúp e học ở chỗ nào trong 2 trường trên!

...
  2. tuongvi94

tuongvi94 Mới đăng kí

và cả bên CĐ kent nữa.ace tư vấn dùm mình
  3. tuongvi94

tuongvi94 Mới đăng kí

:-s k có ai trả lời giúp hết trơn!
  4. tuongvi94

tuongvi94 Mới đăng kí

:(( gấp lắm rồi mấy ace ơi
  5. tuongvi94

tuongvi94 Mới đăng kí

ace nào giúp e với
  6. Nguyễn Thái

Nguyễn Thái Thành viên cấp 2

ĐH KHTN thì mình không biết chất lượng dạy bên đó thế nào.
    Nhưng mình từng học ở Hoa Sen, mình thấy bên này dạy rất tốt. Thầy cô là những designer giàu kình nghiệm, đầu ra bên này cũng rất ổn.

Theo kinh nghiệm của mình ấy, thật sự bạn có năng khiếu, có đam mê thực sự thì bạn học, còn không thì.......bạn tự quyết định. :D.
  7. Nguyễn Thái

Nguyễn Thái Thành viên cấp 2

Tư vấn thêm cho bạn là kiến thức bạn học ở trường chỉ là hơn cơ bản (dạy tốt, học tốt), nhưng quan trọng là bạn luôn tìm tòi, học hỏi thêm,....nói chung là "ở bạn" thôi..:D
  8. tuongvi94

tuongvi94 Mới đăng kí

cám ơn a! trường lớp chủ yếu là để lấy nền tảng căn bản,nhưng dù sao e cũng muốn học ở nơi dạy căn bản nhưng mà ổn.
    bên kent thì thế nào ạ? có ai học qua rồi k cho e ý kiến. e nghiêng về hoa sen và kent mà k biết cái nào ổn hơn. bên kent thì tjan rút ngắn hơn chút,e muốn ngắn thôi...
  9. Imjustme

Imjustme Mới đăng kí

Mình cũng mới đk bên Hoa Sen nè . :) Lúc đầu định học Arena nhưg cuối cùng quyết định chọn HS :D
    vuong quoc thích bài viết này
  10. khang0238

khang0238 Thành viên cấp 2

ko biết bạn @Nguyễn Thái học lớp Hoa sen 7 tháng đúng không?! mình cũng định học , mà nhiều môn vậy có đi sâu từng soft ko bạn?
  11. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

Imjustme keke..... Tui dang học Hoa sen đây...Học tới môn photoshop rùi..Tuy là bik về Ps rùi nhưng vô đó thầy giãng cũng có nhiều cái mình chưa bik
    Imjustme thích bài viết này
  12. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

Bác thớt học trường hoa sen hoặc khtn đều tốt.... Hoa sen giãng rất cơ bãn dể hiểu.nắm bắt dể hiểu..KHTN thì giãng có bài bãn...điễn hình là bộ video dạy Ai trên youtube là thấy hay rui
  13. tuongvi94

tuongvi94 Mới đăng kí

:D cam on moi nguoi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn