Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TUT] Blend màu mùa Thu nhẹ nhàng bằng Lightroom 80% và Photoshop 20% !

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bài hướng dẫn Lightroom' được đăng bởi Sida.Big, 20/9/13.

Lượt xem: 51,641

1. knd17

knd17 Mới đăng kí

theo ngu kiến của tại hạ thì chưa dc ưng lắm màu của bức này.
    Cảm ơn chủ thớt nhé . Với newbie tụi mình TUT quá chi tiết và dễ hiểu . mong bác sớm quẩy tiếp các TUT sau :")
  2. Sida.Big

Sida.Big Thành viên cấp 2

Cảm ơn các bác đã quan tâm :)
  3. MinaRin

MinaRin Thành viên cấp 1

thanks bác.

Mình cũng mới biết Lightroom gần đây. Công nhận xài lightroom đỡ mệt hơn chỉ dùng 1 mình PTS
  4. nguyen sonn

nguyen sonn Mới đăng kí

Vì bài viết của bạn mà mình phải lập nick để like và cảm ơn bạn nhiều. Đáng để học hỏi rất nhiều.
  5. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

khoan đã thớt ơi, tầm của thớt cao tay ấy, mẫu xấu thế, chuyển phát, mê luôn. :like::like::like:
  6. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

xin phép cho em đào mộ tý !
    font chữ thớt dùng là font gì share em với
  7. Sida.Big

Sida.Big Thành viên cấp 2

meo6b : Ginga> (OT1) nhé bạn
  8. HoàngNhân96

HoàngNhân96 Mới đăng kí

hay qua anh,, em dang can biet ve no day,, thanks anh nha,, cho em hoi thêm những hình chú bướm ấy là mình tải về hay là do mình làm lên vậy anh,, con cai imagenomic trong phan filter cai do anh biet o dau ko,, chi giup em voi em sai cs6 thanks anh nhieu
  9. holulu

holulu Thành viên cấp 1

bài viết rất hữu ích
  10. Tuan Anh Lee

Tuan Anh Lee Mới đăng kí

e cũng dùng mac, e dùng pts cc, poitraiture của e bị lỗi, bác có link down ko, share e với nhé :)
  11. michaelphan90

michaelphan90 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn