Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TUT Clip] Hướng dẫn tạo một "khung ảnh ghép" cơ bản nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi kienza, 23/3/14.

Lượt xem: 6,780

1. kienza Thành viên cấp 1

Video này mình quay dành cho các bác mới làm quen với PTS, bác nào thấy em quay có sai thì góp ý nhé :)

Một số bức mình làm cũng biến tấu từ video trên

...
    ArcArt, linhmixdj, Sến đẹp9 người khác thích bài viết này.
  2. Khung Long Pro

Khung Long Pro Thành viên cấp 2

den p 5... thi bi den xi
  3. h.phúc

h.phúc Mới đăng kí

Phần nội dung: cái này còn phải hướng dẫn cơ ạ, phần cilp công nhận máy bạn chụp màn hình rất mượt nhưng từ phút thứ 5 trở đi thì không có stream nên chịu xin hết ạ.:v :v
  4. tienvu1993dn

tienvu1993dn Thành viên cấp 1

Quá bổ ích :D cơ mà từ phút thứ 5:35 đen thui làm mình cứ tưởng bị hù ma :))
  5. chanhunghn

chanhunghn Thành viên cấp 1

thanks bạn. rất dễ hiểu :D
  6. kienza

kienza Thành viên cấp 1

H.phúc thì mình viết cho những bạn mới học pts mà, việc tạo ô vuông như này cũng giúp newbies biết khá nhiều thao tác cơ bản của pts đó :)

thực ra video có tầm 5' , nhưng lúc cắt ghép mình quên ko cắt phần mp3, nên nó dài ngoằn. Lại up lên Youtube rùi nên ngại sửa :)

Ủng hộ diễn đàn