Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typo] Khoảnh Khắc - lần đầu tiên thực hiện

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi buumArt, 21/2/14.

Lượt xem: 2,149

1. buumArt Thành viên cấp 2

Typography đầu tay được hoàn thành trong 9 tiếng ( Trình em còi quá chăng :P) ! Vì vốn thích những bìa sách cổ xưa nên mình sẽ chọn chủ đề là bìa sách Trung Quốc ! Đầu tiên mình vẽ ý tưởng vào giấy sau đó Scan vào máy và đi line bằng chương trình Photoshop CS6 !Đây là tác phẩm đầu tay nên việc tránh khỏi những sai xót hay trùng lập ý tưởng, câu văn, cách trình bày sẽ rất khó !
    Các bác hãy gạch đá để em còn rút kinh nghiệm hoàn thiện các tác phẩm sau tốt ! <:-P
    Chúc các anh chị nhiều sức khỏe :v :v

Flickr: http://www.flickr.com/photos/111869465@N07/12657552073/

...
    NQD, Hẻo Hóm Hĩnh, phuongminhtue2 người khác thích bài viết này.
  2. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

Sao ko line = AI vừa nhanh vừa dễ :)))
    buumArt thích bài viết này
  3. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

E chưa rành AI lắm nên thôi làm = PTS cho nó thoải mái :D hè hè
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

:D lần đầu như vậy khá quá rồi! C chỉ có điều góp ý nho nhỏ là cái chữ ký của em mà để như vậy rất ''lạc tông'' ^^~
    dangthutrangbuumArt thích bài viết này.
  5. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Thanks chị.. Em sẽ lưu ý cho những bài sau ^^

Ủng hộ diễn đàn