Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography]A3ers

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi A3ersxSOnes, 18/4/14.

Lượt xem: 1,886

1. A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

Ẩn dật trên diễn đàn đã lâu, thấy các cao nhân làm typo đẹp quá cũng thử học xem sao, nhưng mà chưa học đến đầu đến đũa đã hứng chí ngồi sáng tạo tác phẩm. Đến nay vẽ cũng được kha khá typo (mà đa số xấu kinh dị), tuy nhiên do quá lười nên chỉ đi nét 1 tấm rồi post lên để lượm gạch xây nhà.
    Và đây là thảm họa:
    Bonus thêm quả áo lớp thảm họa không kém

...
  2. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

cool ghê :x
    A3ersxSOnes thích bài viết này
  3. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

Typography????
  4. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

không nhìn ra Typography trong tác phẩm của bạn :-ss:-ss
  5. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

ZinP NQ Minh Quan : cũng không dám nhận là typo, giống vẽ bậy hơn. Các bác gạch ác vô ạ.
    P/s: Tự em cũng thấy nó không giống typo.
  6. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

điều mà mình quan tâm, bạn là nữ, 13t mà tay nghề tốt ghê, xem thông tin thấy ghi 13 nhé
  7. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

bachpro89 : học mót vớ vẩn thôi bác ạ. Với cả tay nghề em cùi bắp lắm, so với mấy em 11 trên diễn đàn này thì gọi là lởm khởm, còn so với các bác thì gọi là (chưa tìm ra từ hay để nói).
  8. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

hihi.tụi mình cũng chỉ là gà mờ thôi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn