Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Typography guitar

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Gemini.II, 27/9/12.

Lượt xem: 6,888

1. Gemini.II Thành viên cấp 1

Mới tập tành làm thể loại typography còn nhiều sai sót mong các bác nhận xét dịu dàng tí :P đây là tấm typo em làm nhân dịp SN ông a trong nhóm Guitar trường ạ...
    Guitar typo của Gemini.II

...
    xperia_optimus, pitlamgi, zheikent5 người khác thích bài viết này.
  2. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Tình hình là mình đang làm logo cho 1 nhóm nhạc, đang bí ý tưởng khi không biết nên chọn ghita hay piano vào hình, bây h thì mình đã nghĩ ra rồi :D
    Gemini.II thích bài viết này
  3. Gemini.II

Gemini.II Thành viên cấp 1

vậy bác chọn guitar hay piano thế ^^
    TONE.Rs thích bài viết này
  4. CÔNG TÙNG

CÔNG TÙNG Thành viên cấp 1

đẹp ! nhưng chỉ cần cho chữ xếp đơn giẩn đi đừng dắc dối nữa thì còn đẹp hơnquá đẹp !^^
  5. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

mình chọn guita bạn ạ :D
  6. Ono

Ono Thành viên cấp 2

Đẹp đó bạn !
    Rất cuốn hút ngừoi nhìn vào nội dung chính !
    Tên nhân vật chính hơi nhỏ !
    Thanks for share !
  7. Gemini.II

Thực ra la do mới tập tọe vào nghề nên mình cũng chẳng biết bố cục sao cho hợp lý cả, thanks bạn đã góp í :D
  8. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

đẹp mà còn chuẩn nữa !!!! \m/
  9. zheikent

zheikent Mới đăng kí

sao trên forum càng ngày càng nhiều người "mới tập tành" muk nhìn toàn hết hồn thế này :))
    Gemini.IITrần Thành Lợi thích bài viết này.
  10. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

thì chỉ toàn "nổ" là :lần đầu, mới biết, mới tập etc.... :)) chứ thật sự thì ai mà bik được là đã bao nhiêu lần chứ =))
  11. Gemini.II

Mình thề là trc đó làm đúng 1 cái typo khác nữa nhưng lỗi thì tùm lum, pts thì cũng nghịch ngợm kha khá nhưng mà về cái dòng typo này thì bỡ ngỡ thật ^^
    Còn đây là bức đầu tiên mình làm do k hiểu nên làm mất hết chữ , sai sót lớn quá :(
    Untitled-6 của Gemini.II
    Phương Kún, TONE.RsOno thích bài viết này.
  12. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Cái này rất dễ bị bắt bẻ vì thiếu 2 cái quầng đảo đấy nhé! Design liên quan đến bản đồ VN fải cẩn thận :))
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  13. Gemini.II

Em cũng biết rồi anh x_x tại hôm ấy làm cái logo cho bài thuyết trình em lấy sẵn cái hình bản đồ làm mẫu mà quên mất phía bên phải, cũng may là giờ Tiếng Việt Thực Hành chứ không phải giờ Địa Lý nếu không chắc 0 quá trình mất :-s
  14. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Thêm cái đảo Hải Nam luôn cho máu :"> =))
  15. ngư ngư

ngư ngư Thành viên cấp 1

cho e xin tấm này làm cover nhaz
    hi

Ủng hộ diễn đàn