Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Typography] Một chút quên em thôi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi Chất PC, 21/11/15.

Lượt xem: 5,462

1. Chất PC Thành viên cấp 2

"Còn lại gì cho nhau sau bao nhiêu yêu thương anh đánh rơi. Chỉ còn lại nỗi đau, đêm và đêm anh luôn mong chờ em tới. Cứ thế mong chờ đến những phút thẫn thờ. Lạc mình trong bơ vơ đôi chân lang thang tìm lối thoát..."
    Chào mọi người, đây là một typo nhỏ mình mới làm. Tấm final thật ra thì mình thấy màu với background chưa được ưng lắm. Nhưng lười cả chả có time để chăm chút lại, nên thôi khoe luôn với anh em cho nóng đã :))
    Mong nhận được nhiều sự nhận xét và đóng góp của các anh chị, và mọi người trong forum để những lần sau mình làm tốt hơn. Thanks for all.
    Kết bạn facebook mình làm quen giao lưu và chia sẻ nhé: http://facebook.com/chatt.chattt

...
  2. acuo

acuo Thành viên cấp 1

3. leeboy

leeboy Thành viên cấp 1

Tấm đầu nhìn hay thế :D
  4. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Một chút quên 3m thôi -> Một chút quên ba em thôi :v
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  5. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

acuo Đây là mockup bạn nhé. Sáng mai mình gửi bạn nhé. Vì giờ đang onl bằng điện thoại á ;);)
    leeboy :D :D :D :D :D Bác :((
    Medic Lại troll khéo em rồi :((:((:((
    acuo thích bài viết này
  6. namnh3190

namnh3190 Mới đăng kí

Rất tuyệt vì logo là vẽ tay xong chuyển thành degital. Nhưng mình nghĩ lần sau bạn vẽ lại trên máy thì cố gắng căn chỉnh các chữ cái cho đồng đều về kích thước một chút. Với cả các chữ khá có chút bay bướm kiểu script thì chữ M lại theo kiểu san-serif, hơi lạc quẻ
  7. do hong an

do hong an Thành viên cấp 1

8. acuo

acuo Thành viên cấp 1

Chất PC : Bạn ơi chưa thấy mail. òa òa òa
  9. thungko2

thungko2 Mới đăng kí

10. thuyen

thuyen Mới đăng kí

11. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

12. acuo

acuo Thành viên cấp 1

Thanks bạn thật nhìu! ^^
  13. acuo

acuo Thành viên cấp 1

MidsideElite : Cái link bạn đưa đâu có cái mockup như hình 2 đâu bạn??
  14. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

acuo thích bài viết này
  15. acuo

acuo Thành viên cấp 1

16. taovip

taovip Banned

Ủng hộ diễn đàn