Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Update 13.0.1.2 bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ddPC, 16/8/13.

Lượt xem: 2,012

1. ddPC Thành viên cấp 1

cả nhà giúp mình, mình hiện đang sài photoshop cs6 13.0.1.1 nhưng khi update lên bản 13.0.1.2 thì báo lỗi như hình:

cảm ơn m.n nhiều!

...
  2. ddPC

ddPC Thành viên cấp 1

ai dô giúp mình thắc mắc
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Up date thì khi chưa cờ rắc, và vẫn còn Trial, thì mới up date được, (hình như... ), bạn đã làm ăn roài, nên bị chặn là đúng thoai, ha ha ! :))
    ddPC thích bài viết này
  4. ddPC

ddPC Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn! mình hiểu rồi, tức là khi cài trial xong, thì mình cài luôn bản update rồi mới cờ rắc!
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. tphuong2510

tphuong2510 Mới đăng kí

mình cờ rắc bằng file amtlib.dll, có cách nào để update mà không phải cài lại k ạ ?
  6. tphuong2510

tphuong2510 Mới đăng kí

Vậy mấy bạn cho mình xin file amtlib.dll gốc của Adobe Photoshop CS6 ( không phải extended) . :D
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Rất khó hỏi các bạn file gốc amtlib.dll, bạn cài lại, sẽ có file gốc, và lần cài mới này, bạn phải để dành file gốc, coi chừng nói ưa chạy mất tiêu ! ha ha ! :))

Ủng hộ diễn đàn