Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Upgrade từ Photoshop Cs6 lên Cs6 Extended chỉ mất vài thao tác

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi HoangPigg, 26/10/12.

Lượt xem: 55,794

1. le thanh sang

le thanh sang Mới đăng kí

quá ngon!! thanks!! đang định cài lại pts ex ma thấy topic nen zô xem ,, ai de ok!! :)
  2. huydat

huydat Thành viên cấp 1

dow về r thì mở ra như nào các bác
  3. handoiha

handoiha Mới đăng kí

sao em có cái Extended rồi, cũng có cái 3D rồi. Nhưng khi vào mục 3D vẫn không làm gì được, nó không cho thay đổi bất cứ cái gì, không chuyển sang 3D extrusion được. Có ai giống em không
  4. LongKenj

LongKenj Mới đăng kí

Cảm ơn bạn nhiều :)
  5. vanba1991

vanba1991 Mới đăng kí

sao e cứ chạy được một đoạn lại lỗi file là sao nhỉ
  6. Hùng Tiên Sinh

Hùng Tiên Sinh Thành viên cấp 1

Tuyệt vời ông mặt trời.... cảm ơn bạn nhiều nha!! :D
  7. hunghakk

hunghakk Mới đăng kí

mình dow về rùi mà ko làm đc . xin các bác chỉ giáo h
    o em. xin cám ơn nhiều
  8. Hùng Tiên Sinh

hunghakk: bạn làm xong tắt đi mở lại thử. Mình cũng ko biết sao chứ mình làm đc liền mà...
  9. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Lúc các bạn cài đặt. Cài bình thường hết... Rồi trước khi cờ rắc thì "phải mở PTS lên lần đầu( Sẽ thấy là Adobe Photoshop CS 6 thôi)". Mở lên xong rồi tắt. Copy file .dlll paste vào nơi cài đặt. Rồi mở lại lên sẽ thấy là Adobe PTS CS6 Extended thôi!

P/s: Chẳng biết sao lâu nay cái PTS trên máy mình cài nó tự động thành Extended luôn! Lúc trước phải cờ rắc xong mới lên! ;))
  10. caytb

caytb Thành viên cấp 1

Oke kê
    Mình đã làm đc, xin cảm ơn :))
  11. cutit

cutit Thành viên cấp 3

tuyệt vời ông mặt trời thank thớt đã cài được roài mỗi lần duy nhất sao nhiều bác khó khăn thế nhể :))
  12. Cii Le

Cii Le Thành viên cấp 1

may sao mình làm dc này, tks bạn <3
  13. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Thanks chủ thớt nhé :D
    Đã làm và thành công :D
  14. mrxellos

mrxellos Mới đăng kí

bạn ơi giúp mình với.
    lúc đầu mình cài bằng key nhưng lại quên không ngắt mạng, sau đó xóa đi cài lại thì lúc nào photoshop cũng báo key "dởm" như của lần trước nên không bật vào chương trình trước khi cờ rắc được.
    Có cách nào reset phần cài đặt photoshop để không còn hiện tượng "nhớ" này không?
    Cảm ơn bạn.
  15. Trịnh Minh Cảnh

Trịnh Minh Cảnh Thành viên cấp 2

Up link qua chỗ khác dùm cái :-s
  16. Hùng Tiên Sinh

Làm gì có key nào chuẩn. Mà mình có bao giờ cờ rắc bằng key đâu. Toàn dùng file amtlib.dll mà.
    Bạn uninstall đi cài lại rồi chọn trial. và cờ rắc bình thường. nếu nó có "nhớ" thì cùng lắm ko có bản extender thôi. khi đó sẽ dùng đến cái topic này.
  17. BBoy Ti

BBoy Ti Mới đăng kí

ai có tk có đăng kí thành viên chính thức bên zing me cho e mượn down với, nik zing e đk hok đk
  18. mrxellos

mrxellos Mới đăng kí

link bị hỏng rồi bạn ơi, mình có nick thành viên cũng không down được
  19. sr_9x

sr_9x Thành viên cấp 1

B nào có file thì up lại cho mọi người chứ đừng dùng xong thì ỉm đi như thế :(
  20. datdesign

datdesign Thành viên cấp 1

chủ thớt ơi pos níck tải khác đi níck này e không dow được chưa làm thành viên chính thức zing

Ủng hộ diễn đàn