Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Về hiệu ứng chữ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ngoclong123, 15/5/13.

Lượt xem: 2,191

1. ngoclong123 Mới đăng kí

Em có đọc qua diễn đàn về mấy topic tạo hiệu ứng chữ . có phần nguyên liệu để download về nhưng khi down xong em k biết save ở đâu ? Em mới dùng PS nên không biết .

...
  2. ngoclong123

ngoclong123 Mới đăng kí

Không ý em hỏi là . cái file nguyên liệu mình save vào đâu để khi bật FS lên dùng đc cái nguyên liệu ấy chứ cái trên e biết rồi @@
  3. ngoclong123

ngoclong123 Mới đăng kí

Giúp em trả lời với :(
  4. Vent

Vent Thành viên cấp 2

Điển hình là bài nào bạn? còn mà Texture, Stock thì để đâu cũng được mà.
  5. Hoaepu94

Hoaepu94 Mới đăng kí

pts ngoài font ra thì chả có nguyên liệu nào phải lưu vào đúng foder của nó đâu bạn ạ, bạn cứ lưu bất cứ chỗ nào dễ tìm, lúc cần dùng thì cứ mở nó bằng pts là được. còn font chữ thì nó dùng chung font của win mà

Ủng hộ diễn đàn