Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video Projekt]- to make you feel my love

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi ducn0906, 19/11/12.

Lượt xem: 2,536

1. ducn0906 Mới đăng kí

Video này mình quay bằng canon 550D 50mm và về vắt và chỉnh lại mầu bằng Sony Vegas .
    hôm đó đi chơi hoàn toàn ko có ý định quay ,không mang theo chân máy :-s
    ống Fix 50mm quay ko rung thì hơi khó ,nên xem hơi chóng mặt chút B-)

...
    hth02x1 thích bài viết này
  2. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Yeah ! I can feel your's love. It's so beautiful.
    ducn0906 thích bài viết này
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Hình như bạn để khẩu ở khoảng f2 thì phải, mình nghĩ quay trong đk đủ sáng thế này thì nên đẩy lên f3.5 để DOF dày hơn, đỡ bị out :D
  4. icadesign.vn

icadesign.vn Mới đăng kí

Đẹp nhỉ, cảm ơn bạn :D
  5. ducn0906

ducn0906 Mới đăng kí

mình cũng nghĩ giống như bạn, khi mình quay và nhìn trên live view thì quả thật là tối hơn khi về xem trên PC rất nhiều, lúc quay mìhn sợ tối quá,nên đã đẩy F lên đến tít f2 ,về nhà mới phát hiện ra thừa sáng nhiều quá ^^! ,rút kinh nghiệm cho lần sau
  6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

^:)^ Lens f1.8 đóng khẩu lên 2 đc mà mod
  7. mr_minh_269

mr_minh_269 Thành viên cấp 2

mình đọc nhầm. hehe ^^

tối là do bạn đang quay ở ngoài trời nắng nên độ tương phản của LCD máy ảnh không lại được với ánh sáng bên ngoài, bạn nên lấy tấm phản quang hay cái gì đó (mũ, nón...) đề che lại thì nhìn dễ hơn; hoặc cũng có thể bạn để màn LCD ở chế độ sáng thấp, đẩy lên cao thì sẽ khắc phục được.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn