Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Video Tut ] Tạo hiệu ứng Manip đơn giản với stock hot girl ( 16+)

Chủ đề thuộc danh mục 'Manipulation' được đăng bởi halopro, 21/7/14.

Lượt xem: 11,864

1. halopro Thành viên cấp 1

Hướng dẫn tạo hiệu ứng manip vô cùng dễ :). Nhân thể hỏi các cao nhân có biết hình trong stock là em nào không vậy 8->

...
    Kai 189, tazanaliHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Fawkes

Fawkes Banned

=))) thớt toàn zom chỗ hiểm ko :v
    halopro thích bài viết này
  3. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

i like kịt :P
    halopro thích bài viết này
  4. Hảo Hồi Hộp

Hảo Hồi Hộp Mới đăng kí

#:-s#:-s

còn trong hình đó là Ayase Haruka :P
    Kai 189 thích bài viết này
  5. halopro

halopro Thành viên cấp 1

Fawkes : Zoom ra zoom vô để quan sát tổng thể thôi,bác đừng nghĩ xấu cho em nha :">
    Hảo Hồi Hộp : ;)), đang cứ tưởng mem nữ nào mà lại tinh thông thiên văn địa lí thế chứ. Thớt để ava hồi hộp thật :v :v Còn hình kia thì Chuẩn bài bạn đăng là bài mình tham khảo để làm tut đấy ạ :P:">:">:">:">
    Invisible Universe : Thanks bạn I-)
    Hảo Hồi Hộp thích bài viết này
  6. Hảo Hồi Hộp

Hảo Hồi Hộp Mới đăng kí

Mình lấy hình đó làm mẫu cho nhanh luôn \m/ ! Còn tinh thông địa lý thì Bác cứ khen quá B-)
  7. Kai 189

Kai 189 Banned

1Uxp3qu.jpg mình là newbie, cũng làm thử 1 hình mà phải nói thật là không ra cái thể thống cống rãnh gì...
    chỉ mình biết mình sai ở những chỗ nào nhé ^:)^
  8. maya09

maya09 Mới đăng kí

gốc

Ủng hộ diễn đàn