Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Việc làm Freelance - Tạo 1 đoạn clip intro ngắn, đơn giản

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Flash' được đăng bởi kemyeu, 22/12/14.

Lượt xem: 4,044

1. kemyeu Thành viên cấp 2

Chào các bạn,
    Hiện mình đang có 1 dự án và mình cần 1 bạn có tay nghề về về video/flash làm 1 đoạn intro ngắn cho web.
    Nội dung : sử dụng hình ảnh cây bút chì vẽ lại đường nét của 1 vật thể. Chỉ vẽ đường viền bao quanh, không có chi tiết cầu kì. (kiểu gần gần giống với clip tạo chữ kí ấy)
    Phần mềm : Adobe Flash, Adobe Affter Effect, ...
    Giá cả : 300k
    Bạn nào đang rảnh và có hứng thú thì gửi mail về địa chỉ : trangtran22791@yahoo.com cho mình nhé. Mình chỉ đăng tuyển ở forum VDS nên các bạn có thắc mắc gì có thể cmt bên dưới.
    Thân.

...
  2. Trần Duy Hoàng

Trần Duy Hoàng Thành viên cấp 3

yêu cầu như nào thớt ơi :D
  3. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

Trần Duy Hoàng Nội dung : sử dụng hình ảnh cây bút chì vẽ lại đường nét của 1 vật thể. Chỉ vẽ đường viền bao quanh, không có chi tiết cầu kì. (kiểu gần gần giống với clip tạo chữ kí ấy)
    Bạn có thể search clip tạo chữ kí bằng flash để xem thêm nhé, chỉ cần tạo chuyển động cho cây bút chạy theo 1 đường nét thôi.
    Thân.
  4. Trần Duy Hoàng

đã mail, bạn check mail nhé
  5. Trần Duy Hoàng

flash lâu rồi mình ko dùng, nhưng mình có thể làm trên After Effects
  6. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

dùng AE được không bạn ?? :D
  7. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

^ được nhé bạn
  8. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

Hiện tại mình đã tìm được người. Cám ơn các bạn đã quan tâm :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn