Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Việt hóa font Jellyka Bees Antique Handwriting

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi darkghost, 4/1/13.

Lượt xem: 21,938

1. liphibi8x

liphibi8x Mới đăng kí

mình ít biết font TV đẹp, bạn nào tiện tay share hoặc cho mình tên font với?
  2. Vịt Đực

Vịt Đực Thành viên cấp 1

share đi bạn ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, oa oaaa
  3. darkghost

darkghost Thành viên cấp 2

overrage, K4G4maimaiyeuemthoi1980 thích bài viết này.
  4. maimaiyeuemthoi1980

maimaiyeuemthoi1980 Mới đăng kí

cám ơn bạn :)
  5. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

tks chủ thớt nhá
  6. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

font đẹp , thank cái
  7. toanlove371

toanlove371 Thành viên cấp 3

Font đẹp thiệt, giờ mới biết. Thanks :D
  8. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

hóng mãi cái font jellyka :)) tks nhé
  9. Dzuk

Dzuk Thành viên cấp 2

Cảm ơn bác nhé! :-bd
  10. Keros Drek

Keros Drek Mới đăng kí

cảm ơn bạn nhiều :D
  11. Lệ Thu

Lệ Thu Mới đăng kí

I like it ;))
  12. overrage

overrage Thành viên cấp 2

Trước hết xin cảm ơn bạn darkghost đã chia sẽ font, đó giờ mình tham gia diễn đàn toàn dưới vai trò là khách, đã học lóm khá nhiều điều hay và sưu tầm nhiều của lạ từ diễn đàn .. một trong những thứ ưa thích hiện nay là sưu tầm font chữ chưa biết sẽ khi nào dùng ;). Hôm nay chủ thớt đã chia sẽ font Narziss, vô tình font này đã có người chia sẽ .. nhưng điều thú vị ở chỗ 2 font này cùng tên nhưng kiểu thì khác nhau. Điều mình thắc mắc là font chữ liệu có version cũ và mới hay không, ai có kinh nghiệm thì chia sẽ hiểu biết của mình nhé. (làm cái ảnh so sánh rồi nhưng mà chưa share được)

p/s: mình thích cái "version" của bạn Darkghost hơn >:D< .. dạo này khá bận rộn nhưng lại nhiều hứng linh tinh
  13. overrage

overrage Thành viên cấp 2

Được 20 bài viết rồi :)
    Đây là hình ảnh so sánh 2 font, các bạn hãy cho ý kiến nào

Ủng hộ diễn đàn