Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xem ai tương tác với Facebook của bạn nhiều nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi photokey, 4/3/13.

Lượt xem: 267,696

1. tiendhpt

tiendhpt Mới đăng kí

Rắc rối quá!!!
    Hôm trước lên Codekiếm.cơm tìm cách tải file .apk phát hiện ra cái này:
    Code:
    codekiem.com/2013/01/23/top-facebook-stalkers/
    Đơn giản hơn rất nhiều. Mình đang dùng rồi
    pitlamgi thích bài viết này
  2. photokey

photokey Thành viên cấp 3

sao là sao thế nào đc
    sặc, bạ nhìn lại xem cách nào đơn giản hơn, cách đó chả phải cài addon để nó tự động làm những bước trên sao. Cái gì tự tay làm đc thì làm chứ cái gì cũng tự động hóa chưa chắc đã nhanh >:)
    Có thể bạn chưa làm đúng trình tự chăng ( mình đoán là bạn chưa bẻ những dòng dài nên dãy số nó nằm tít đăng sau L-)). Mọi ng test đều ra đó bạn
  3. Qick Blastar

Qick Blastar Mới đăng kí

sao không ghi nguồn vậy?
    nên tôn trọng tác giả làm ra cái này chứ!
  4. bigcreep

bigcreep Mới đăng kí

cái này chắc là người mình hay soi thôi, chứ top của mình toàn những người ko like, ko chat, ko cmt từ thời napoleon rồi...cơ mà toàn thấy gái
  5. Trần Minh Đức

Trần Minh Đức Mới đăng kí

Hiển thị ---> Bẻ những dòng dài thì làm ntn?
  6. photokey

Vâng
    Nguồn : xin bài từ Kist.vn ( edit bài không được I-) ). Mình xem từ đó, có chỉnh sửa bài viết, chứ ko phải nguồn gốc là ở đó, vì thằng bạn post bài nhưng nói là coppy, mình ko hỏi thêm nguôn ;)
    Mình đang dùng FF bản tiếng Việt, có lẽ bạn dùng bản tiếng Anh, Nếu thế thì bạn vào View ( cái thứ 3 từ trái qua ) tích vào cái thứ 2 dưới lên \:D/
  7. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bạn thử làm 1 cái ảnh cho Chrome xem nào :D
  8. photokey

cái này dễ hiểu thế mà bạn, Chorme thì bỏ qua bước 2 thôi mà
  9. Đồng Tùng

Đồng Tùng Mới đăng kí

bạn ơi cho mình hỏi tương tác ở đây là cả mình vào face họ nhiều hay chỉ có họ vào face của mình thế
  10. photokey

mình cũng ko dám chắc, nhưng theo mình nghĩ là tương tác qua lại lẫn nhau bạn à
  11. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Í bạn ấy là face of bạn í mốc rồi nên mới hok có ai :v :))
  12. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Hình như đâu đúng đâu ta, toàn ra mấy thằng mình ko biết @_@
  13. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Có thể mấy "thằng " đó hay "tương tác" với cậu chứ hok nhất thiết là cậu fải " tương tác" với người ta :3
  14. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

uh... Cũng nghĩ thế, nhưng mà thằng cùng lớp mình, mình có vào wall nó khi nào đâu... Chỉ hay chém gió... Vậy mà mình nằm top của nó @_@
  15. terring12

terring12 Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn nhé.
    Mình copy số vào và nó hiện ra facebook của người mình đã mong đợi :">
  16. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Cái này có nhiều bạn làm không giống đâu nhá :D. Nhưng nó sẽ hiển thị tên luôn ý :D
  17. Nguyên Phúc.

Nguyên Phúc. Thành viên cấp 1

Chắc FB thống kê để nhận dạng hình ảnh bạn bè làm bảo mật đây mà :D
  18. Thạch Phạm

Thạch Phạm Thành viên cấp 1

Chính xác là những người hay chat nhất. Vừa làm thấy ra toàn những người CHAT NHIỀU NHẤT TRONG THỜI GIAN GẦN ĐÂY :D
  19. Susami

Susami Thành viên cấp 1

Em không biết các bác sao chứ top 15 của em khá chuẩn, mà có những người tỉ năm chưa inbox bao giờ (vì toàn cmt thôi chứ k chat) nhưng vẫn nằm trong top ^^

Thế nên là em cũng chẳng biết nó tính cái này dựa trên cái gì nữa :D
  20. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Ko ngờ tiếng tăm của mình vang xa vậy.... lên tới phây búc của thím này nữa cơ đấy 8->

Ủng hộ diễn đàn