Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xem thử mẫu thiết kế cho căn hộ rộng 54m2

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến trúc - Nội thất đẹp' được đăng bởi ThienFurniture, 9/3/17.

Lượt xem: 2,965

1. ThienFurniture Thành viên cấp 2

Thiết kế căn hộ rộng 54m2 gồm 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, 1 tủ bếp, kệ tivi.
    Sử dụng hai tone màu trắng kết hợp với màu gỗ cho không gian thoáng hơn.

Nói chung em rất ưng cách phối màu đơn giản. :)

...
  2. ngovietduc

ngovietduc Banned

rất ok
  3. ThienFurniture. Kể ra bạn cho Laminate sáng bóng hơn nữa và màu vân gỗ đậm nữa thì tốt hơn.
    ThienFurniture thích bài viết này
  4. ThienFurniture

ThienFurniture Thành viên cấp 2

nguyenngocthuhd Em tiếp thu ý kiến của bác, Màu Laminate hơi bị nhạt nhòa. :D
  5. ThienFurniture. Đúng là như vậy đó bạn.;);)
  6. nguavang

nguavang Banned

nếu nhà mình có mặt tiền hẹp 3,5m và sau tận 28m thì thiết kế như nào cho đẹp vậy bạn. nhà ống thiết kế như nào cho hợp lý sợ nhất là thiếu ánh sáng tự nhiên. vì mặt tiền thì bé nhưng rất dài
  7. nguavang. Có rất nhiều lựa chọn cho bạn nhé, bạn cứ yên tâm không phải sợ, nhà ống giờ rất có nhiều phương án tạo giếng trời có nắp kính và quạt thông gió để ngôi nhà bạn sáng và thông thoáng. Trong diễn đàn này rất có nhiều bài và các thánh thiết kế giúp bạn. Giờ bạn và gia đình chỉ cần nghĩ ra ý tưởng cho tiện lợi và thích kiến trúc như nào thôi.
    Mình cũng có một bài viết về diện tích ngôi nhà gần giống với nhà bạn ở đây đó, bạn vào xem và tham khảo nha: https://forum.vietdesigner.net/thre...va-lap-dat-nha-lien-ke-dien-tich-42m2.128880/
    Chỉnh sửa lần cuối: 15/5/17

Ủng hộ diễn đàn