Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin action blend mau

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mrtu_93, 20/10/15.

Lượt xem: 1,727

1. mrtu_93 Thành viên cấp 2

chào mọi người mình muốn AE hoặc ai có action blend kiểu này thì thì mình xin nhé mình cảm cảm ơn nhiều
    p/s : mọi người có thể gửi qua mail cho minh đc ko : mrtu_93@yahoo.com vì mình chưa học về blend nên nhờ mọi người blend rồi lưu lại bằng action để mình chạy
    Hướng dẫn blend màu phim trong Photoshop

Hướng dẫn blend màu mùa thu chỉ với Hue Saturation

Hướng dẫn blend màu vintage nhẹ trong Photoshop

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tại sao có video hướng dẫn rồi mà ko chịu học theo rồi tự tạo ra action cho riêng mình đi? Lười nhác mãi khi nào mới khá đc?
    rungtram2014 thích bài viết này
  3. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

Anh Phạm Hữu Dư à ko phải là e ko học mấy tuts trên kia mà do e đang học nâng cao về PTS nên chưa có time học blend màu nên mới nhờ anh em làm hộ để e dùng thôi
    e ko phải là lười nhác mà mình vẫn chưa nắm hết về kỹ thuật blend màu nên chưa học mà

Ủng hộ diễn đàn