Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin bản full language tiếng việt cho joomla

Chủ đề thuộc danh mục 'Joomla' được đăng bởi Phạm Đức Tiến, 2/8/16.

Lượt xem: 7,057

1. Phạm Đức Tiến Mới đăng kí

Mọi người cho mình xin bản dịch tiếng việt full 100% cho joomla 3.5 hoặc 3.6 được không. Mình xin cảm ơn!!

...
  2. Biển Sâu

Biển Sâu Mới đăng kí

Làm theo trong hình ảnh có sẵn:

Bước 1. Đăng nhập vào trang quản trị của bạn

Bước 2. Đi đến Extensions ---> Language Manager

Bước 3. Nhấn nút Install Languge

Bước 4. Nhập vài ký tự vào ô tìm kiếm ngôn ngữ như hình dưới và nhấn nút tìm kiếm

Bước 5. Nhấn chọn vào ngôn ngữ tiếng Việt và nhất nút Install

Bước 6. Sau khi cài đặt thành công các bạn vào Extensions ---> Language Manager ---> Và đặt ngôn ngữ tiếng Việt là mặc định như hình dưới:

Như vậy chúng ta đã cài đặt xong phần ngôn ngữ tiếng Việt cho Joomla 3.

Chúc các bạn thành công.
  3. Phạm Đức Tiến

Phạm Đức Tiến Mới đăng kí

Cảm ơn bạn, mình biết cài đặt ngôn ngữ rồi, vấn đề là ngôn ngữ tiếng việt trên joomla đang có version 3.2.1, mà giờ joomla 3.6 rồi nên rất nhiều chỗ chưa dịch và dịch chưa chuẩn, minh mới xin bản full cho version mới nhât!
  4. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

1: Chờ bên Joomla đưa ra bản dịch,
    2: Tự dịch
    Mình nghĩ bạn chưa tìm được thì cũng chưa ai tìm được đâu, nên nhờ người không bằng nhờ mình

Ủng hộ diễn đàn