Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin cách PTS vé máy bay Japan Airlines

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi wizards, 1/4/15.

Lượt xem: 5,419

1. wizards Mới đăng kí

Như title, mình mới tập tành PTS, ai có mẫu vé máy bay đi nhật, cụ thể theo mình biết thì là Japan Airlines thì share mình mẫu vé với, search google mãi chả ra @@

...
  2. newbie1992

newbie1992 Mới đăng kí

Chả hiểu hỏi cái nồi gì :)) Ý là file psd vé máy bay của nhật hả :) kiếm niềm tin à xịn bọn nhật ấy @@
    wizards thích bài viết này
  3. wizards

wizards Mới đăng kí

Vãi, không được hả thím, tính pts cái vé máy bay đi Nhật troll quả 1/4 ấy mà :D
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

của thằng bạn mới đi

5. Sloth

Sloth Mới đăng kí

Thớt tham khảo cái này xem :3
    Search "japan airlines ticket"
    Code:
    http://upload.wikimedia.org/wikipedia/commons/6/64/Japan_Airlines_boarding_pass.jpg
  6. wizards

wizards Mới đăng kí

7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sửa tên sửa mặt mình vào, chứ xài paint à?
    wizardslenm thích bài viết này.
  8. wizards

wizards Mới đăng kí

banbaonylong có bài hướng dẫn không cậu nhỉ, mình mới tập tành PS, chỉ biết điền vào mẫu có sẵn thôi :D, chứ sửa thì chưa biết, hi :D

Ủng hộ diễn đàn