Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin code web sinh nhận đẹp :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Giới thiệu website đẹp' được đăng bởi Kenlly Korea, 5/6/14.

Lượt xem: 9,154

1. Kenlly Korea Mới đăng kí

như tiêu đê Ai có cho em xin ạ .. tks :)

...
  2. thanhdatqp

thanhdatqp Thành viên cấp 2

Lót dép ngồi hóng
  3. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Code thì thô lỗ và cộc cằn. Làm gì có cái Code nào "đẹp". Đẹp ở đây là gọn gằng, chạy nhanh và trơn tru, tối ưu, hay là thế nào?
  4. Cậu Út

Cậu Út Thành viên cấp 1

lấy trang Flash không....
    Kenlly Korea thích bài viết này
  5. thanhdatqp

Bạn ơi up lên coi thử đi :D
  6. Cậu Út

Cậu Út Thành viên cấp 1

vậy thì vui lòng đợi tối hoặc mai mình up lên host free cho xem.....chứ h đang đi làm, máy Cty nên k có code.
    Đẹp lắm....:D
  7. thanhdatqp

tks bạn trước nha.cho mình xin cái link facebook đi sau này mình học hỏi vs
    ^:)^^:)^
  8. Kenlly Korea

Kenlly Korea Mới đăng kí

9. Cậu Út

Cậu Út Thành viên cấp 1

Mình k có thời gian up, mấy bạn vô đây xem Demo rồi down Source luôn nha, có cả hướng dẫn rất chi tiết.... làm ra đẹp hay k là còn tuỳ các bạn...:D
    Từ cái Source này các bạn có thể phát triển theo nhu cầu của mình, có j k hiểu thì pm facebook mình nha facebook.com/masjkuro (tên Thành Trung Nguyễn á);)
    http://www.nhatnghe.com/fORUM/showthread.php?t=89170
    Nguyễn Văn TínhKenlly Korea thích bài viết này.
  10. dodinhtuy

dodinhtuy Thành viên cấp 1

code này mình cũng có sửa lần rồi...cũng còn 1 code nữa về to tình nek...bạn có lấy thì mình share về tìm hiểu...
  11. dodinhtuy

dodinhtuy Thành viên cấp 1

Minh họa cho code web nek

Ủng hộ diễn đàn