Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin được hỏi lỗi tool liquify trong pts cs6 ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi sheva229, 14/1/13.

Lượt xem: 3,667

1. sheva229 Thành viên cấp 2

xin chào các bạn.
    Mình đang rất đau đầu và đau khổ k biết vì sao, ăn ở thế nào, mà mình cài pts cs6 hoài toàn bị lỗi :((.
    Trước mình đã cài đi cài lại 2 lần, 1 bản của trang vietdesign, 1 bản trôi nổi trên mạng, cài về cờ rắc ngon lành nhưng khi dùng thử lệnh bóp hình "ctrl + shift + X" máy toàn báo lỗi như hình, và khi mình click close thì nó tắt luôn pts.
    Mình đã cài lại win, quét virus k còn e nào, down hẳn pts trên trang chủ adobe luôn, còn chưa cả cờ rắc, thế mà nó vẫn báo y sì cái lỗi này. Mình đang nghi ngờ là do win của mình. Nhưng win của mình cũng cờ rắc ngon lành rồi, sao vẫn bị như vậy đc nhỉ.
    Các bạn giúp mình vs, thiếu pts mình giống như con nghiện thiếu thuốc ấy, khó chịu lắm :((
    Cảm ơn mọi người trước

...
  2. sheva229

sheva229 Thành viên cấp 2

nhân đây cho mình xin lỗi admin nhé. mình vội vàng chưa kịp đọc nội quy post bài của page, mong ad bỏ qua cho 1 lần đc k :( Cái tự đề help me mới bị ad banned ấy
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn