Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file PSD làm brochure ...please

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi HAIDESIGNERVN, 17/5/14.

Lượt xem: 5,041

1. HAIDESIGNERVN Mới đăng kí

Hiện tại mình muốn làm 1 cái brochure mà lên
    graphicriver.net
    thì nó đòi hỏi mất phí. Các bạn ai có file dạng kiểu này cho mình xin với .Cám ơn rất nhiều
    Mẫu brochure đây ạ[​IMG]

...
  2. LongTran-Design

LongTran-Design Thành viên cấp 1

bạn lên web nó đòi phí thì bạn vào đây xin miễn phí? mình không có để cho bạn nhưng mình góp ý vậy thôi. Mình nghĩ bạn nên tự dựng lại và thiết kế sao cho có chút gì của mình trong sản phẩm thì tốt hơn, chứ lấy nguyên gốc xong lắp ảnh với chữ vào thì chán quá :)
    HAIDESIGNERVNnguyenthao811 thích bài viết này.
  3. zdesign

zdesign Banned

ảnh đó tự dựng lại được mà bạn. import vào Ai, Corel mà đồ vector lại . thế là được rồi
    HAIDESIGNERVN thích bài viết này
  4. Tôn Ngộ Nghĩnh

Tôn Ngộ Nghĩnh Thành viên cấp 1

Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/14
    HAIDESIGNERVN thích bài viết này
  5. HAIDESIGNERVN

HAIDESIGNERVN Mới đăng kí

cám ơn các bạn góp ý, Mình không phải dân đồ họa nên bất đắc dĩ mới như vậy . :D
  6. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

mockup mà
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn