Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin hình tốt nghiệp] Các anh ,các chị ,các bác giúp em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Lưu Văn Long, 10/8/13.

Lượt xem: 3,914

1. Lưu Văn Long Thành viên cấp 2

Có đứa em nó tốt nghiệp trường trung cấp quang trung (tp.hcm) Khóa III (2010 - 2012) mà lúc đó không có máy chụp hình :( , ko có lấy một tấm ảnh kỷ niệm, mẫu em kiếm trên mạng thì không có, mong anh em Vietdesigner giúp đỡ.
    Ai có hình tốt nghiệp mà size lớn lớn cho em xin 1 tấm (hình chụp 1 mình ) em down về ghép mặt nhỏ em vào với. Hình trường nào cũng được, hình Trường trung cấp Quang Trung (tp.hcm) càng tốt .
    Trăm sự nhờ các bác !!!

...
  2. Mạnh

Mạnh Thành viên cấp 1

ca này khó :))
  3. Lưu Văn Long

Lưu Văn Long Thành viên cấp 2

4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Lưu Văn Long thích bài viết này
  5. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

6. Lưu Văn Long

@banbaonylong : tks bác
    @zupylove : seach nguyên buổi chiều , ko có size bác ơi :( , làm 30 x 40 là vỡ
  7. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

đành chịu vậy.. nảy mình kũng lên kiếm thử ròi mà nó ko ó, mí gửi kái đó wa hàhà.. kiếm thì có. mà chất lượng đòi cao thì mình chịu.
    Lưu Văn Long thích bài viết này
  8. Lưu Văn Long

9. Lưu Văn Long

10. Lưu Văn Long

up phát cuối cùng :(
  11. longlh

longlh Mới đăng kí

bác chụp hình lại đi, rồi ghép
    bên mình chuyên chụp tốt nghiệp nên có đủ quần áo của các trường trong TP.HCM.
    longlh@anhsovn.com

Ủng hộ diễn đàn