Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin kinh nghiệm của các bác

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Lightroom' được đăng bởi HSAnhs, 25/11/13.

Lượt xem: 2,052

1. HSAnhs Thành viên cấp 2

Tình hình là em mới mua máy và cũng mới làm quen với Lightroom hơn 1 tháng nay
    hôm nay đi làm nghỉ trưa ngồi quán cafe kéo đi kéo lại ra cái màu này, thấy nó hơi rực nhưng cũng mạo muội xin gạch để nhanh tiền bộ !
    P/S: Mẫu nhà nên ko biết tạo dáng :D

Full size ! các bác chỉ giáo em với nhá ! bạn gái em nên các bác đừng troll tội nghiệp em ! thanks !!!

...
  2. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Rực rỡ quá
    HSAnhs thích bài viết này
  3. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

:v công nhận hơi bị rực rỡ :D
  4. Ný Điên

Ný Điên Thành viên cấp 1

nhẹ tí nhìn đẹp hơn :D
    HSAnhs thích bài viết này
  5. tuandesigner92

tuandesigner92 Thành viên cấp 1

da mod bị cháy sáng ghê quá?
    vùng mắt có màu tim tím là sao zậy bác :-?
  6. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

TuanDesigner cái đấy em làm mắt trong lên mà nó bị ám cái màu bên ngoài vào hay sao ấy !
  7. Thế Anh 96

Thế Anh 96 Thành viên cấp 1

bên trái bị ám vàng r
  8. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

Thế Anh 96 Lúc đấy mình chụp khoảng 16h hơn gì đấy, nắng nó hơi gắt ! mình muốn để tí màu nắng !
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn