Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin link down Maya Dynamic của Digital Tutors

Chủ đề thuộc danh mục 'Maya' được đăng bởi Centella, 24/9/14.

Lượt xem: 10,962

1. Centella Thành viên cấp 1

Mình thấy trên Digital Tutors có phần hướng dẫn về Dynamic bên Maya, vậy cho mình hỏi có ai biết down mấy cái clip cũng như bài học chi tiết về Dynamic ở Digital Tutors làm sao không ạ, cụ thể là ở, sorry mình không chèn link được vì không đủ 20 post :(

digitaltutors.com/learningpath/39-Dynamics-in-Maya

digitaltutors.com/tutorial/1572-Introduction-to-Maya-2015

Hoặc là có thể tự học Dynamic (Maya) ở đâu từ cơ bản tới nâng cao không ạ, mong mọi người giúp đỡ:)

...
  2. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

3. Centella

Centella Thành viên cấp 1

Mình đã down, nó là file .ios. Khi mình mount thì nó báo lỗi này
    nên bây giờ không biết làm thế nào ^^ Phuocy Phan
  4. Phuocy Phan

Centella bạn mount ra ổ đĩa ảo, sau đó lục có một cái folder chứa tất cả file video ak, open bằng trình duyệt media của máy thử xem; lỗi này quen quen, mình gặp r. thằng DT có media player riêng mà lởm quá
  5. Centella

ah down cái qiucktime player mình làm được rồi, cám ơn bạn. Ah cho mình hỏi thêm là mình muốn học về Dynamic thì mính có thể tìm học ở đâu nữa hả Phuocy Phan
  6. MidsideElite

MidsideElite Thành viên cấp 2

Mình đang upload 2 cái đó lên Fshare cho bạn đây
  7. Phuocy Phan

Centella m cũng học trên mạng như bạn thôi nên hk rõ chỗ nào tốt. vả lại trong nội dung khóa học của VTC Academy, FPT hk thấy cái này (hoặc m hk để ý kĩ)
  8. Centella

VTC mình học dc nữa năm nghĩ rồi, dạy thay giáo viên liên tục, rồi dạy như tự học vậy ấy, còn 1 số người bạn trong đó noi thấy học uổng tiền quá, chỉ mong kết thúc để lấy cai bằng. Nên giờ mình cũng đang mò mẫm Phuocy Phan
  9. Phuocy Phan

Centella năm ngoái mình cũng muốn zô VTC lắm mà năm nay bỏ ý định đó luôn. mà cho m hỏi không học nữa bác có xin việc làm ở đâu không?
  10. Centella

giờ đang làm dự án với nhóm lúc học ở đó, mỗi người 1 khâu, định làm quảng cáo hoặc clip gì đó rồi kiếm đầu tư, blap blap.... Nói chung vẫn đang trong giai đoạn nghiên cứu tại mình đâu có đi học nữa Phuocy Phan
    Phuocy Phan thích bài viết này
  11. Centella

MidsideElite ơi, cái phần đó mình down được rồi, bạn có link down toàn bộ digitaltutors.com/learningpath/39-Dynamics-in-Maya không, mình tìm hoài không thấy, chỉ có mỗi 1 phần, hay bạn biết chỗ nào bán đĩa thì chỉ mình với nha, mình cần gấp lắm. Cám ơn bạn
  12. MidsideElite

Chỉnh sửa lần cuối: 25/9/14
    Phuocy Phan thích bài viết này
  13. Centella

trời ơi cám ơn bạn nhiều lắm MidsideElite, mình có add FB bạn có gì giao lưu nha. thanks again ^^
  14. Centella

mình down rồi MidsideElite nhưng sao nó không phải là của DigitalTutors hả bạn, tại bên đó nó chỉ từ cơ bản tới nâng cao luôn, cái này của 3dbuzz mới vào mình không hiểu lắm tại mình chỉ mới tập Dynamic thôi
  15. MidsideElite

Bác cần cái nào nữa thì send link đi, up đc em up giúp cho
  16. Centella

chắc mình di mua đĩa tại của Digital toàn bắt trả phí @@, thanks MidsideElite nha
  17. MidsideElite

Trả phí cũng đc cứ send link mình lấy đc thì lấy giúp cho
  18. Bruno Bình

Bruno Bình Thành viên cấp 1

mây1 bác lấy link down ở đâu thế chỉ e vs
  19. Centella

20. MidsideElite

Ủng hộ diễn đàn