Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin một cái banner Quảng cáo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi trankhoavna, 31/10/14.

Lượt xem: 2,532

1. trankhoavna Banned

Em muốn có một cái banner quảng cáo đặt trên site mà thiết kế mãi không được ưng ý. Có thánh nào giúp em được không? Em muốn banner có đuôi Gif ấy :(

...
  2. Dan Cooper

Dan Cooper Thành viên cấp 2

Nhờ thế này hơi khó, chờ #3 vào giúp b ấy :))
  3. atomi

atomi Thành viên cấp 1

Mail qua mình xem có giúp được gì ko nhé? duycuongns@gmail.com. Nếu không thì nói cụ thể xem bạn cần ảnh động đó như thế nào hoặc có yêu cầu gì thì người khác mới giúp được chứ
  4. atomi

atomi Thành viên cấp 1

Vãi #2 =)) Hôm nay bác đánh lô đê... Mình đang gõ vừa ấn gửi xong
    Dan Cooper thích bài viết này
  5. Dan Cooper

Dan Cooper Thành viên cấp 2

Tất tay con bao nhiêu đây bác atomi =))
    atomi thích bài viết này
  6. atomi

atomi Thành viên cấp 1

13, 41, 55 Xiên 3 đê =))
  7. trankhoavna

trankhoavna Banned

mình muốn có một banner. mà có hình người theo kiểu hoạt hinh đang bước đi rồi bị sét đánh ngã xuống, rồi chạy tới pic cuối là có 2 người bắt tay nhau tươi cười. và có dòng chữ. "Đường dài chông gai, không ai tiếp sức, Quảng cáo online kết nối doanh nghiệp" Ý tưởng mình là thế. mình cũng thử làm rồi nhưng mà xấu lắm chẳng dám treo lên. ai giúp mình hoàn thành ý tưởng của mình với :(
    bạn "atomi" mình đã gửi mail nói cụ thể hơn rồi đấy :D
  8. trankhoavna

trankhoavna Banned

có bóng dáng lô đề gì ở đây ah 2 thánh? <:-P
  9. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Bạn gửi cho tớ 1 email tương tự luôn nhé !
  10. atomi

atomi Thành viên cấp 1

Theo mình với ý tưởng đó thì bạn nên nhờ mấy bác bên flash ấy... :(
    Mình vừa gõ xong gửi thì bác ấy gửi trước cách tầm 1s nên mới bảo bác ấy có khiếu dự đoán thôi mà :D
  11. trankhoavna

trankhoavna Banned

HanTal U mail của bác là gì thế???
  12. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Cả forum chung tay quyên góp 300k để thuê người làm banner quảng cáo cho bạn này nào.
    blacklarson thích bài viết này
  13. trankhoavna

trankhoavna Banned

atomi đi đâu để tìm được các bác ấy đây? :D
  14. trankhoavna

trankhoavna Banned

Texture_SSK banner của mềnh đáng giá tiền tỷ hay sao mà mỗi thành viên phải góp 300k??? :D mềnh cứ nghĩ nó dễ làm nên thử mà càng thử càng xấu trông banner mà chẳng dám treo lên site luôn :(
  15. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

trankhoavna : Ý mình là một cái banner quảng cáo bình dân giá 300k đó bạn.
  16. atomi

atomi Thành viên cấp 1

Mình cũng không biết nữa bạn ạ. Nhưng mình thấy flash thì hợp với ý tưởng của bạn hơn nên mình góp ý thế thôi :) Có bác nào biết thì vào giúp bác... Chúc bạn sớm hoàn thành :)
    trankhoavna thích bài viết này
  17. HanTal U

18. trankhoavna

trankhoavna Banned

Texture_SSK mình đang nhờ vả mà :D không nên có khái niệm tiền bạc ở đấy. Nó làm mất giá trị của 2 từ "Nhờ vả" đi :D
  19. HanTal U

trankhoavna Bạn cũng biết nhờ vả ghê đấy, banner flash mới chịu :))
    trankhoavna thích bài viết này
  20. trankhoavna

trankhoavna Banned

HanTal U đã nhờ thì phải nhờ cái mình không làm được chứ. Tại chẳng biết hiểu nó là phải làm thế nào? làm ra làm sao? loay hoay mấy ngày trời mà chẳng nổi 1 cái banner :D
    HanTal U thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn